Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 119 m2 37,82 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư tòa G3 CIputra thành phố Hà Nội:- DT 119m2- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng- Nội thấy bàn giao đầy đủ, khách...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      chung cư cao cấp Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa.- DTSD: 80 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1 bàn giao full đồ liền tường cao cấp bên Tonkin giá chỉ 3.3x tỉ.Phân khu The Tokin đã hoàn thành xong...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Cantavil Q. 2, 98m2, 3 phòng ngủ, 2 logia, SH, giá mềm 4,3 tỉ, view mát, dễ xem.bán ngay CH Cantavil Q2, (75m2,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông, giá: 3.8 tỉ còn trừ lại 5 phần trăm sổ ~ 110tr.Tầng cao, view Bắc thoáng mát.Nội thất hoàn thiện cơ bản như hình, khách tuỳ ý...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 6

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, P11, Q6. Tầng 15, DT 86m2.- pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.- Nhà ít sử dụng, mới...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 141 m2 24,12 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư Tecco Garden.Thông căn hộ chung cư:- Căn số 08, toà A (căn hộ chung cư mới).- 4 PN, 3phòng  phòng vệ sinh (full...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 91 m2 37,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 91m2 - 3N2VS.- Hướng cửa TN logia ĐB.- Để lại toàn bộ nội thất mới mua; sửa sang lại gần 700tr.- giá: 3,4 tỉ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 82 m2 39,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 82 - 103m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc, các phòng đều thoáng.Chỉ cần đóng...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông

      3.5 tỷ 0 m2
      * 1 căn 2 ngủ Hyundai full đồ rất đẹp.- logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam.- Để lại full đồ chỉ dọn quần áo về ở.- chung cư thuộc CT4.- Dưới là...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2

      4.05 tỷ 58 m2 69,83 triệu/m2
      * call ngay Ms Trúc 0935 708 ***zalo/viber/whatsapp) xem nhà ngay 24/24 kể cả thứ 7 và chủ nhật.* Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình ảnh thực tế...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy

      4.91 tỷ 86 m2 56,98 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Home City, Trung Kính, 86m2, 3 phòng ngủ, căn hộ góc, nhỉnh 4 tỉ. 0975 118 ***.DTTT 86m2, căn hộ góc 3  phòng ngủ,...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 136 m2 34,56 triệu/m2
      * Chuyển sang nhà đất chủ gửi bán căn 136 mét vuông CCCC Huyndai.- căn hộ chung cư thuộc tầng trung tòa CT3.- DT 136 mét vuông, 3 PN, 2vs,...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 85 m2 37,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT5 Mỹ đình 2DT 83 mét vuông thiết kế 3 PN, 2wcNhà full nội thất cao cấp. Vị trí trung tâm, gần trường học BV, nhà giữ trẻ
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 61 m2 68,86 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư dự án Kingston, 146 Nguyễn Văn Trỗi, P8, Q. Phú Nhuận của CĐT NovaLand.- DT: 61 mét vuông.- 1 PN lớn và 1 PN nhỏ.- đầy đủ...
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 85 m2 46,48 triệu/m2
      - chung cư tại căn hộ thành phố Hà Nội Center Point số 27 Lê Văn Lương, vị trí trung tâm góc ngã 4 Lê Văn Lương, 5 tầng TTTM, xung quanh vô vàn tiện...
      Hà Nội Center Point, số 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai

      3.5 tỷ 0 m2
      Tổng quan dự án Eco Lake View 32 Đại Từ.căn hộ Eco Lake View 32 Đại Từ.Phối cảnh dự án căn hộ Eco Lake View 32 Đại Từ.Tên dự án: Nhà ở cao tầng kết hợp...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 123 m2 35,37 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, ngay gần ngã 4 Nguyễn Ngọc Vũ và Lê Văn Lương, gần Láng, Nguyễn Chí Thanh, Láng Hạ, ngã 4 Sở, Yên Lãng, Nguyễn Trãi, Trần Duy Hưng,...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.