Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 101 m2 37,63 triệu/m2
      Dự án: Golden Land - 275 Nguyễn Trãi.đc: 275 Nguyễn Trãi.Tòa B.DT 101 m2.Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh.Hướng cửa TB hướng logia ĐN.pháp lí: bìa đỏ.Nội thất:...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 3,9 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 156 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư KĐT Resco Cổ Nhuế, 74 Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- căn hộ góc, DT 156m2, 3 PN,...
      Resco Cổ Nhuế, 74, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Indochina 1 phòng ngủ view sông Hàn.DT: 65m2 logia Tây Nam.Giá: 3.1 tỉ.liên hệ ngay: 0905 869 *** để làm việc trực tiếp.
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,05 tỷ tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 0 m2
      chính chủ có việc kẹt tiền, cần bán căn 2 phòng ngủ B - 20.03 DT 78,48 mét vuông tại Urban Green - Mua từ GĐ 1 với nhiều CSBH ưu đãi, giá cực kỳ...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Hoàng Khả Hân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,75 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 88 m2 53,98 triệu/m2
      Celesta Heights chính thức nhận đặt, chào bán 22 căn duy nhất với lịch TT siêu giãn.a/c cần check giỏ hàng và giá dự kiến, vui lòng L/H:phòng KD Kepple...
      Dự án Celesta Heights, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,2 tỷ tại Hà Đông

      4.2 tỷ 115 m2 36,53 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Mulberry Lane gần Làng Việt Kiều Châu Âu, thiết kế 2  phòng ngủ, 115 m2,- Cộng đồng dân cư văn minh đẳng cấp, căn hộ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 0 m2
      Chuyển đổi xuống nhà đất nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng.DTSD: 71,3m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Kinh đô Building, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Kinh Đô Lò Đúc 98m giá bán ngay 5 tỉ!căn hộ chung cư DT 95 mét vuông, 2PN, 1 phòng khách, 2  phòng vệ sinh.giá 5...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, giá 4,98 tỷ tại Long Biên

      4.99 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Nằm sát đường Lý Sơn thuộc khu đô thị rộng 180 ha. chung cư hiện đại tiện nghi đáp ứng cuộc sống Xanh An Lành của 1 TP bên sông. liên kế phố...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, giá 3,61 tỷ

      3.61 tỷ 141 m2 25,61 triệu/m2
      Chỉ với 1 tỉ (30 phần trăm giá trị căn hộ) sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 PN DT 141m2, 70 phần trăm còn lại đc trả chậm trong 2 năm trực...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      * gọi ngay: 0936 396 *** Em Giang PKD CĐT.* CK lên đến 9 phần trămgiá trị căn hộ cho KH TT sớm.* TT theo tiến độ chuẩn CK 4 phần trămgiá ...

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Xi Grand Court Q. 10.- Địa chị: 90A Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10, TPSài Gòn.- DT chung cư: 70m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Xi Grand Court, 90A, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,14 tỷ

      3.15 tỷ 105 m2 29,92 triệu/m2
      Hàng siêu vip căn hộ góc 3 phòng ngủ 105m tp Bắc Ninh xem nhà ở ngay 0949 809 *** bìa đỏ lâu dài - cho vay NHnội thất đầy đủ sịn sò xách va li...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
      H
      Hoàng Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      + Rổ hàng bên công ty em nhiều căn 1 phòng ngủ - 3 phòng ngủ giá ngộp.+ Tiện ích tại Saigon Mia: Với 4 tầng TTTM, cà phê, siêu thị, fitness,...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 111 m2 44,15 triệu/m2
      Nhà mình chuyển căn lớn hơn nên cần bán gấp chung cư siêu đẹp tại căn hộ chung cư Stellar Garden.- DT: 111m2, gồm 3 ngủ + 2 vệ sinh. Thiết kế cực kỳ...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Blue Sapphire Bình Phú, 4 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 126 m2 28,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Blue Sapphire 29 Bình Phú, P. 10, Q. 6.- DT: 126m2, 4 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 3 tỉ 600 tr.Tiện ích: Chỗ...
      Blue Sapphire Bình Phú, 29, Đường Bình Phú, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Vinata Tower Khuất Duy Tiến.- DT 112 mét vuông thông thủy tầng trung.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán chung cư Chelsea Park Trung Kính 100m2 Giá 4.3 tỉ có thỏa thuậnCửa hướng Tây Nam, logia View bể bơi.Gồm có phòng khách, gian bếp, 2 ngủ, 2 nhà...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.