Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Lavida Plus, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ dự án Lavida Plus.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đối diện SC Vivo City Q. 7.- DT: 96 mét vuông -...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,6 tỷ tại Hải Châu

      4.6 tỷ 127 m2 36,23 triệu/m2
      Bán chung cư Đà Năng Plaza.Công năng sử dụng:- 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, nhà bếp, phòng giặt phơi, phòng khách.- Phòng xông hơi, máy rửa...
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 127 m2 24,97 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư bán căn hộ chung cư tòa A cực đẹp, view thoáng mát.DT 127m2 thông thủy.Cửa hướng Đông Nam - logia Đông Bắc.căn hộ chung cư...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư FLC Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 153 m2 25,5 triệu/m2
      Tôi chuyển về với con nên cần bán gấp lại chung cư tầng 18 FLC Landmark, Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Là căn hộ góc với DT 153m2 thiết kế 3 PN,...
      Dự án FLC Landmark Tower, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,9 tỷ tại Nhà Bè

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      - Dự án Saigon South Residences, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà bè.- CĐT và xây dựng: Phú Mỹ Hưng.+ căn hộ chung cư: 65 - 71 - 74 - 76m2 giá từ: 3,3 tỉ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,32 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.32 tỷ 0 m2
      Bán chung cư mới decor đẹp nhất Sky Garden. Đ. Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, Q. 7. Giá: 3,320 tỉ.Thông tin cơ bản: (cam kết hình thật).Bán chung cư mới...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất cần bán căn hộ đường Lạc Long Quân, P. Xuân La - Q. Tây Hồ.DT 95m2 gồm 3 phòng ngủ, 2VS, nhà mới tinh nguyên bản chủ...
      Dự án Chung cư Xuân La, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ + 1 2 vs, DTTT 82m2, đã có sổ, logia Đông Nam, view nội khu nhìn thẳng bể bơi cực đẹp.Gần garage...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      + Vị trí toà nhà nằm trên mặt phố Nguyễn Chí Thanh. Hộ khẩu Ba Đình.+ Toà nhà 25 tầng, 1 hầm. Có 4 tầng thương mại. + Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Hoàng Kim Thế Gia - The Golden Dynasty, 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 150 m2 22 triệu/m2
      Mô tả.+ chung cư ngay góc 150m2.+ 3 phòng ngủ, 3  toilet, bếp đầy đủ công năng.+ logia thoáng mát.+ căn hộ góc.+ DT 150m2 sổ đầy đủ pháp lí.+...
      Dự án Hoàng Kim Thế Gia, Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 79 m2 41,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 93 m2 52,16 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ 93 mét vuông tại Imperia sở hữu logia cực thông thoáng từ không khí nội khu, vừa sở hữu tầm view TP nhộn nhịp tại Thanh...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Cần sang tên nhanh chung cư toà CT2 Ecogreen Nguyễn XiểnDT 95m²- 3 ngủ 2 vệ sinhTặng nội thất đầy đủTầng trungcontact xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      * Vị trí chung cư+ Đây là căn 3 phòng ngủ và 2VS DT 86m2 ấn tượng giá 3.5 tỉ đang còn xót lại.+ Nằm tại tầng 35 thuộc căn 22 tầng cao, hướng ĐN, đây...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 3

      3.4 tỷ 81 m2 41,98 triệu/m2
      Bán chung cư Screc Tower Q3 (có siêu thị Co. Op Mart dưới tầng G).- ĐC: 974A Trường Sa, P12, Q3, TP. Sài Gòn.- DT: 81 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Screc Tower, 974A, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 83 m2 37,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại Trần Hữu Dực, Mỹ Đình.DT: 83m2, thiết kế: 3 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 2  phòng vệ sinh.Nhà sửa đẹp, sẵn nội thất...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,19 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.19 tỷ 83 m2 38,44 triệu/m2
      Lên căn 3 phòng ngủ nên nhà mình bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Florence.- DT: 83m2, gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.85 tỷ 97 m2 39,7 triệu/m2
      Do gia đình cần chuyển qua khu mới để tiện 2 bạn nhỏ đi học. Nên gia đình quyết định bán căn 3 ngủ này với giá rất ưu đãi cho mọi người.Nằm trong tòa HH03...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.