Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 99 m2 39,4 triệu/m2
      anh/chị xem nhà call + zalo 0986 673 ***.DT 99m2.Giá 3,9 tỉ.full nội thất anh/chị sẵn vào ở đc luôn.Hỗ trợ nhiệt tình pháp lí đến khi ra sổ và nhận...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 84 m2 36,31 triệu/m2
      Em có căn hiếm hoi tại Thông Tấn Xã, Hoàng Mai,84m, 2n,2vs,SĐCC, giá 3.05 tỉ L/H 0878 800 ***. DTTT: 84,18  mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Bắc ,...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Xin chào KH.E gửi bảng cập nhật quỹ căn 2 phòng ngủ sang nhượng tại vin West Point cập nhật 12/07/2023.- 2 phòng ngủ hướng Đông Nam 70m2 tầng...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Link Ciputra, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      chung cư nguyên bản tùy ý gia chủ sắp xếp, 2 PN, view đẹp. giá chỉ 4.2 tỉ và có thỏa thuận. Chi tiết ảnh bên dưới. KH mua vui lòng hotline Minh Thảo 0967...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      giá: 3,5 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ + 1 - 2 toilet với DT 66 mét vuông.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Chánh

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      * Tiện ích:- Hồ bơi.- Phòng tập phòng gym.- Khu tổ chức tiệc gia đình BBQ.- Phòng chơi trẻ em.- Công viên dọc bờ sông, kênh.- Vườn cảnh kiểu Nhật, khu...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Đảm bảo chung cư đẹp lắm luôn nhé, đồ chất lượng khỏi bàn.Hình ảnh thực tế.Bán 2 phòng ngủ 2 toilet DT 76 mét vuông, đã thiết kế lại đập...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Thanh Xuân

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp trong tháng chung cư 3 PN đủ nội thất tại Imperia Garden.- chung cư DT: 100m2 (3 ngủ 2vs).- Nội thất đủ.- Tầng trung view thoáng.Dự...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,04 tỷ tại Quận 4

      4.04 tỷ 82 m2 49,27 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.Giá chỉ 4tỉ040tr, tận 82 mét vuông (giá đã bao...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 78 m2 50 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư 110 Cầu Giấy Center Point 78m2 vì gia đình tôi chuyển sang khu vực khác ở nên không có nhu cầu sử dụng chung cư, cần bán cho ai thiện chí...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, 110 Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang nhà rộng hơn nên cần nhượng lại cho chủ mới. Để lại đầy đủ nội thất.căn hộ chung cư DT 70 mét vuông bao gồm 2 PN, 2 vệ sinh...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 79 m2 48,74 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Rivera 69 Vũ Trọng Phụng logia ĐN đầy đủ nội thất giá 3,85 tỉ.chung cư 79 mét vuông thiết kế 2N2vs.Nội thất full (ảnh...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,6 tỷ tại Hạ Long

      3.6 tỷ 93 m2 38,71 triệu/m2
      Tôi cần chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ - tầm nhìn ra biển Vịnh Hạ Long, cách biển 500m.DT 93 mét vuông.Sở hữu lâu dài, đã vào đủ nội thất...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Intracom 1 Trung Văn, 3 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 0 m2
      Tòa Intracom 1 khu đô thị Trung Văn 119.2 mét vuông T28 3,4 tỉ Nam Từ Liêm.Tầm tiền khách bạt ngàn - view thoáng - nhà đẹp.Tòa nhà nằm cạnh khu đô ...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 68 m2 52,95 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung cao căn hộ chung cư Center Field - 219 Trung Kính.- Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, PN nào cũng đón gió và ánh sáng.- DT 68m2.- Cửa...

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư CT36 Xuân La, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Em cần bán mấy chung cư tại căn hộ CT36 Xuân La ngõ 28 Xuân La như sau.- DT 72m2 sử dụng gồm 2 PN, 2 vệ sinh, 2 ban công. Nhà full đồ. Cửa Đông.- DT 76m2...
      Chung cư CT36 Xuân La, ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở mới nên cần bán ngay chung cư Eco Dream Nguyễn Xiển, thành phố Hà Nội+ chung cư tầng trung DT 95m thiết kế 3 phòng ngủ 2VS...
      Dự án Eco Dream, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn hộ chung cư tại Việt Đức Complex - Nhân Chính - Thanh Xuân - TP Hà Nội.DT: + Căn 1: 126m2 gồm có (3 PN, 2 vệ sinh).+ Căn 2:...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá