Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,85 tỷ tại Hà Đông

      3.85 tỷ 104 m2 37,02 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế, cần tìm chủ nhân mới chung cư siêu đẹp, full nội thất cao cấp, đồng bộ. Tại căn hộ Goldsilk Complex đc 430 Cầu Am,...
      GoldSilk Complex, 430, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      căn hộ gần các trường học như Merry Cury, trường cấp 2, cấp 1 Mỹ đình và đẩy đủ các tiện ích gần siêu thị và chợ dân sinhgọi ngay xem nhà 0706 159 ***
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thái An Apartment, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,56 tỷ tại Quận 12

      3.56 tỷ 108 m2 32,97 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An 2 Q12 DT 108m2 3 phòng ngủ 2 toilet giá 3,56 tỉ đã có SHR NH hỗ trợ 70 phần trăm lầu cao nhà như hình khách cần...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      Tôi đang cần bán ngay căn hộ chung cư 09, tầng trung, tòa HH1.Dt sử dung 71m2.đầy đủ nội thất không thiếu gì.Cửa ĐN, BC TB view rất thoáng, không lỗi...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Thống Nhất Complex.- DT 90m2 thông thủy nhà tầng trung.- Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- bìa...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      4.2 tỉ - 98m2 CC Cao cấp Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh. Hộ khẩu Đống Đa.Cc cao cấp mặt phố Nguyễn Chí Thanh, đối diện KS Bảo Sơn. Vị trí trung tâm gần các...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Tonkin 2 - là toà đang có mức CK cao nhất cả dự án vin Smart City - CK lên tới 14 phần trăm + quà tặng đặc biệt xe máy điện Vinfast.- liên hệ: 0986...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Bình Tân

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Thông tin cơ bản của dự án Akari City GĐ 2.- Vị trí dự án: Số 77 Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPTP.HCM.- CĐT: Nam Long Group, Hankyu Hanshin...
      Akari City Nam Long, Số 77, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Bắc, giá 3,99 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 95 m2 42 triệu/m2
      đặt ngay chung cư The Hybrid - chuẩn vận hành quốc tế - Bàn giao Smarthome - MT Vành Đai 3, sông xanh ôm trọn dự án. Giá chỉ 42tr/ mét vuông.* Lợi...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Chánh

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Mua trực tiếp CĐT. đc xem chính xác căn mình muốn mua, TT giãn.Đặc biệt hỗ trợ LS 8 phần trăm trong 18 tháng, ân hạn gốc 24 tháng.Ưu đãi đặc biệt...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,25 tỷ tại Hà Đông

      3.25 tỷ 120 m2 27,09 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ HPC, thông tin căn hộ chung cư như sau: A.- DT 120m2 tim tường...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Thông tin sp:- Loại căn: chung cư 2PN1 phòng vệ sinh riêng biệt.- DT: 65m2.- Nội thất: nội thất đầy đủ cao cấp Luxury.giá 4tỉ bao hết thuế...
      The Tresor, số 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,67 tỷ

      3.67 tỷ 75 m2 48,94 triệu/m2
      Siêu hot căn hộ cao cấp Golden Mansion 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 75m2 chỉ 3.670 tỉ TT nhận nhà ngay.Tầng cao view sân bay cực kỳ thoáng.Đón...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư Riviera Point bán ngay:+ 105m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nTP Hà Nội thất, cao cấp, phòng cách tân cổ điển +...
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 128 m2 31,25 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư toa căn hộ Woldsilk Vạn Phúc.- DT 128 mét vuông, căn hộ góc, thoáng mát.- Thiết kế 4 phòng ngủ, 3VS.- bìa ...

      Bán căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 105 m2 29,53 triệu/m2
      liên hệ ngay ngay em Huy phòng KD chủ đầu tư Rose Town: 0968 888 *** để có giá tốt nhất khi mua căn hộ chung cư. chủ đầu tư chuẩn bị tăng giá...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,96 tỷ tại Bình Tân

      3.96 tỷ 86 m2 46 triệu/m2
      chủ đầu tư Nam Long chào bán căn hộ chung cư sân vườn với thiết kế tăng cường mảng xanh cho căn nhà thân yêu cho Quý gia chủ cùng với CSBH vô cùng...

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 79 m2 54,44 triệu/m2
      Quỹ chung cư gồm có:2 ngủ DT: 68m2 - 80m2 (giá từ 55tr - 65tr/m2).3 ngủ DT: 95m2 - 110m2 (giá từ 59tr - 71tr/m2).4 ngủ DT: 155m2 - 170m2 (giá từ 77tr/m2).-...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.