Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 93m2, 2 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hạ Đình Tower, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự liên kế cần bán ngay chung cư Hạ Đình Tower 143 Hạ Đình, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DTTT 118,2m2.căn hộ góc 3 ngủ,...
      Hạ Đình Tower, 143, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu phức hợp La Astoria , 106 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 106 m2 32,08 triệu/m2
      Bán chung cư La Astoria 2 - căn hộ thông tầng thông tầng Q2.+ căn hộ góc DT 66m2 sàn + 40m2 lửng (tim tương 70 + 45m2).Có bancon rộng và thoáng...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      DT: 48,5 m2, 1 PN, giá 2 tỉ.DT: 71m2, 73m2: 2 PN, giá 3 tỉ.DT: 82m2: 2 PN, giá 3,6 tỉ.DT: 97m2, 3 PN,  phòng vệ sinh. Giá 4 tỉ.DT: 101m2 với 3 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ C18 Lạc Long Quân, Võ Chí Công, ngay trung tâm, Q. uỷ Tây Hồ, vài bước ra 2 con rồng, Hồ Tây.DT: 92m2.Thiết kế: 3 ngủ, 2 VS, view Hồ...
      Dự án Tái định cư C18 Xuân La, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,28 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.29 tỷ 80 m2 53,57 triệu/m2
      THÔNG TIN CĂN BÁN:- Căn thuộc tầng 12, tòa SF1, dự án Sky Forest , KĐT Ecopark- DT: 73m2 sử dụng/83m2 tim tường- Trần cao 6m, bàn giao thô- Vốn tự có 15 đến...
      Dự án Sky Forest Residences , Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn chung cư Chung cư IA20 Ciputra , 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.4 tỷ 91 m2 37,37 triệu/m2
      -NHỈNH 3 tỉ SỞ HỮU chung cư ĐẲNG CẤP 5* đầy đủ nội thất 3  phòng ngủ Ở IA20 CIPUTRA - HÀNG XÓM khu đô thị CIPUTRA - SUNSHINE CITY - VIEW CẦU...
      Dự án IA20 Ciputra, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      - Tầng trung đẹp - logia hướng Đông Nam , view TTHN Quốc Gia- Thuận tiện đi lại các tiện ích của dự án* Ngoài ra em còn rất nhiều các căn hộ chung cư...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 90 m2 43,89 triệu/m2
      Bán căn hộ An Bình City, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1 - 2 - 3, The Nine, C1 - C2 Xuân Đỉnh,...
      Dự án An Bình City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      chính chủ sang nhượng căn căn hộ The Prince Residence Novaland, 17-19-21 Nguyễn Văn Trỗi, ngay P. 11, Phú Nhuận.Cần bán chung cư cao cấp The Prince...
      The Prince Residence, 17-19-21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.9 tỷ 113 m2 34,52 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ tòa Tropical.- DT: 113m2, Mã căn hộ chung cư T02.- Thiết kế: 3  phòng ngủ, 2  toilet.-...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 55 m2 66,37 triệu/m2
      GH update tháng 6/2023 dự án The Ascentia Phú Mỹ Hưng. call ngay: 0907 006 ***.1. Giỏ hàng bán: + tòa căn hộ B, lầu đẹp, 107m2 - 3 phòng ngủ: Gốc...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 11

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Res 11.- đc: 203 Lạc Long Quân, P. 3 Q. 11, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 72m2 2 phòng ngủ 2 toilet.- Tiện ích: 5...
      Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.85 tỷ 74 m2 52,03 triệu/m2
      - giá: 3.85 tỉ Hiện có sẵn nội thất kèm hình đăngcăn hộ góc thông thoáng riêng tư DT : 74m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 ban công, 1 ban côngđc:...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 137 m2 32,85 triệu/m2
      Là dự án đc đánh giá ở phân khúc cao cấp khu vực HÀ ĐÔNG, có tới 56 tiện ích nhằm phục vụ nâng cao đời sống dân cư của chủ đầu tư Singapor, hệ thống cây...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 141 m2 31,92 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ, 2vs, 141 mét vuông, tòa A căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza.- Giá 4,5x tỉ (x trung học).- Nội thất CĐT.- logia ĐB, cửa...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Bán chung cư 219 Trung Kính.DT 74 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.Nhà đẹp, đủ đồ.bìa đỏ chính chủ.
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      Gia đình đón bố mẹ lên chuyển sang nhà to hơn nên cần bán lại căn căn hộ The Legend.DTSD 64 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.