Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 160 m2 23,75 triệu/m2
      Căn penthouse dự án BID Residence đường Tố Hữu nằm ở cổng vào KĐT Văn Khê - đối diện cổng chào KĐT Dương Nội.căn hộ chung cư rộng 160 mét vuông với...
      Dự án BID Residence, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,89 tỷ tại Cầu Giấy

      3.89 tỷ 73 m2 53,29 triệu/m2
      Bán chung cư tòa Home City tầng cao.177 Trung Kính - 33 Mạc Thái Tổ.- Vị trí đắc địa - ngay sát trường học trung học cơ sở Cầu Giấy.- Khu vực thiết kế 4...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,63 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      3.63 tỷ 50 m2 72,6 triệu/m2
      giá: 3.630 tỉ bao sổ hồng riêng - căn hộ chung cư ĐÃ CÓ sổ hồng riêng, thiết kế 50m2, 1 phòng ngủ riêng và 1WCcăn hộ Orchard Garden - Novaland...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 54 m2 62,82 triệu/m2
      sang nhượng CĂN 1 phòng ngủ+ TRỌN NỘI KHU HỒ BƠI MASTERI CENTRE POINT - Q. 9chung cư B.x.08- GIÁ MUỐN THU VỀ 3Tỷ392 (BAO THUẾ PHÍ)- DT : 53.94m2-...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ tại Thanh Xuân

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Đầu tháng 7 phải Chuyển công tác vào Nam sinh sống và làm việc gia đình cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ tại The Golden palm đc 21 đường lê văn...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Tân Bình

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Carillon 1 đường Hoàng Hoa Thám Q. Tân Bình, DT 90m2, 3 phòng ngủ, giá 4 tỉ, SHR đầy đủ, nhà có sẵn ở ngay, liên ...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 110 m2 29,1 triệu/m2
      Hoàng Anh Gia Lai 1. ngôi nhà tài lộc, gia chủ ăn nên làm ra, dư nhà cần bán lại cho ai có duyên.Góc Nguyễn Thị Thập - Lê Văn Lương.110 mét vuông -...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Happy Valley, Nguyễn Văn Linh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 100 mét vuông, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 71 m2 59,86 triệu/m2
      Cần bán gấp 4.25 tỉ có bao thuế phí, chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nằm trên Vincom Trần Duy Hưng.Ảnh thật nhé cả nhà.giá tốt so với...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Sun Square, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Cần bán ngay quỹ chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ căn hộ chung cư cao cấp Sun Square.đc: Số 21 Lê Đức Thọ - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.* Thông...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Lovera Vista , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      - Lovera Vista Khang Điền nằm trong quy hoạch khu ĐT mới Nam Hồ Chí Minh rộng 2.975 héc - ta, hệ thống giao thông hoàn thiện, rất tiện cho việc đi lại...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Khánh Hội 2, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,89 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.89 tỷ 100 m2 38,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Khánh Hội 2 Đ/C 360bis Bến Vân Đồn P. 1 Q. 4, DT 100 mét vuông, 3 PN, 2  toilet, tặng nội thất, lầu cao, view sông...
      Khánh Hội 2, 360bis, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 119 m2 38,66 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Thăng Long Number One.căn hộ góc tòa B, logia view. Hồ & công viên Thanh Xuân.chung cư thiết kế 3 PN đều thoáng, sáng tự...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Gia đình Chính chủ có việc nên cần để lại chung cư Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, P. 13, Q. 4, HCM.- DT thông thuỷ 78m2: Lầu cao thoáng mát, kết...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 107 m2 44,86 triệu/m2
      bán ngay căn hoa hậu 3 ngủ vin Gardenia, gia đình chuyển công tác vào TP.HCM.+ DT chung cư: 107m2 nội thất đầy đủ chỉ việc xách va li đến ở;+ logia...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư 2 ngủ và 3 ngủ, đầy đủ nội thất, tiện nghi.Giao thông thuận tiện.Xung quanh có hồ Thanh Xuân, thích hợp đi bộ,...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 78 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 78 m2 56,42 triệu/m2
      Tôi chính chủ hai căn hộ chung cư tại dự án Mipec Rubik 360 Xuân Thủy. Do cần tiền làm ăn và đầu tư nên tôi cần bán ngay hai căn hộ chung cư nhà tôi...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 02 PN 02  nhà vệ sinh tại Times.DT 90m2 thiết kế nguyên bản.Tầng trung, hướng Đông view sông Hồng.Giá 4,1 tỉ đồ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.