Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,32 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.32 tỷ 84 m2 39,53 triệu/m2
      Bán chung cư SkyoasisGồm 3 phòng ngủ+2WCCăn gócHướng hướng Đông NamView căn biệt thự đảogiá 3.320tr bao phíhotline 0969 695 ***số zalo)
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng chung cư 88 mét vuông căn hộ La Casta Văn Phú, Hà Đông.- căn hộ góc DT 88  mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 WC.- Nội...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 100 m2 36,81 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế AEON mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Gold Season HÀNG HIẾM Toà SP căn 06 tầng 21-2666m2 - 02 ngủ 02 vslogia TN, cửa ĐBGiá 3,4 tỉđầy đủ nội thất
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      (05/2023) danh sách chung cư thiết kế đẹp và giá cả hợp lý nên em Tùng xin đc giới thiệu tới quý KH:chung cư 2 phòng ngủ (9 căn).- DTTT:...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán CC căn hộ chung cư N02 Yên Hòa Condominium, 259 Yên Hoà, Cầu Giấy. căn hộ góc.DT 75.2 mét vuông đã thiết kế lại: Khách, bếp, 2 ngủ,...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 89 mét vuông giá mềm nhất thị trường - căn hộ chung cư trung tâm Q. 6 vô ở ngay.- DT: Hơn 88,5 mét vuông...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay căn 2 ngủ logia hướng Đông Nam trung tâm Q. cầu giấy.- DT 91m thiết kế 2 ngủ + 2 vệ sinh.- Nội thất bàn giao cao cấp: Sàn,...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Bình

      3.4 tỷ 56 m2 60,72 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư BOTANICA PREMIER - chung cư Novaland Sân Bay.- đc: 112A Hồng Hà, P2, Tân Bình.- chung cư 1 phòng ngủ 56m2 nội thất đầy đủ.-...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Gia đình thêm thành viên mua căn to hơn nên cần bán ngay căn hộ Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rất cẩn...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 53 m2 62,27 triệu/m2
      Em đc chuyên bán sang nhượng chung cư tại căn hộ dự án Mipec Rubik 360 Xuân Thủy - Cầu Giấy!Đảm bảo và cam kết sẽ hỗ trợ tới quý KH lựa chọn đc những...
      Dự án Mipec Rubik 360, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      chuyển nhượng lại căn 2 phòng ngủ 2 toilet view công viên, sông đồng nai.Mua căn The Beverly có view công viên thời điểm chào bán rất khó nay...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 135 m2 22,97 triệu/m2
      Ace liên lạc em tư vấn cụ thể: 0968 888 *** em Huy PKD CĐT TeccoWebsite: https://teccogarden.org/* 6 lý do để lựa chọn mua ngay Tecco Garden:1/ giá căn hộ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Bắc, giá 4,16 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      Với mức giá trung bình chỉ 42 tr/m tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng đắt giá mà...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,4 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 120 m2 36,67 triệu/m2
      Phú Đông Sky Garden là dự án căn hộ chung cư thứ ba tại khu vực tiệm cận Sài Gòn do Phú Đông Group làm CĐT. Dự án có vị trí đc đánh giá là đắc địa khi...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,65 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.66 tỷ 113 m2 41,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, để giá cắt lỗ tốt nhất thị trường tại toà N04B căn hộ ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà ...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,28 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.28 tỷ 99 m2 43,24 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán chung cư TRÀNG AN Complex số 1 phùng chí kiên+ CH 1 DT :89m2 thiết kế 2 phòng ngủ+1 và 2 phòng vệ sinh Giá :4,2x tỉchung cư...
      Dự án Tràng An Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Tây Hà Tower, 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 4,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.95 tỷ 167 m2 29,65 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nên bán nhanh chung cư Tây Hà.+ DT: 115 mét vuông, sân vườn 52 mét vuông.+ logia: hướng Đông Nam.+ Tầng 6.+ Đã có bìa ...
      Dự án Tây Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.