Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,05 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 98 m2 31,13 triệu/m2
      Lần đầu tiên trên thị trường xuất hiện CĐT căn hộ chung cư cao cấp với các chính sách tài chính phù hợp cho từng đối tượng KH mua ở, đầu tư. Thông tin...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư 789 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn 2 PN 2 vệ sinh DT 70 mét vuông đã có bìa đỏ, gia đình để lại hết đồ và bao phí giá công khai 3,1 tỉ.gọi ngay 0941...
      Dự án Chung cư 789 Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà Chelsea Park Trung KínhDT-100 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh, pk, bếp, logia view hồ bơiNHà căn hộ góc, nội thất đầy ...
      Dự án Chelsea Park, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Bán chung cư toà 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy.- DT 110m2 chung cư 3 phòng ngủ, Giá 4.6 tỉ.- DT 110m2, nội thất đầy đủ cực xịn, với thiết kế 3...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.5 tỷ 157 m2 28,67 triệu/m2
      Penthouse The Maison sở hữu 3 view sông, hoàng hôn, mặt trời mọc cực đẹp chỉ 4,5 tỉ/157m2.1. Vị trí: Ngay đối diện cảng du lịch Bà Lụa đã quy hoạch 10ha của...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,12 tỷ tại Long Biên

      3.12 tỷ 77 m2 40,49 triệu/m2
      Khai Sơn City.- Vị trí dự án: P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. thành phố Hà Nội.- chủ đầu tư: Công Ty CP Khai Sơn.- Nhà thầu thi công: Công ty CP đầu...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Bán căn hộ góc tầng thấp tòa căn hộ số 2 Hoàng Cầu, giá 3,65 tỉ có thỏa thuận, phù hợp cho người lớn tuổi, gia đình muốn sống ở Q. trung tâm.Nhà có 3...
      Số 2 ngõ 61, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 4,95 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      4.95 tỷ 63 m2 78,58 triệu/m2
      chung cư 2 ngủ + 1.DT 63.3 mét vuông.Tầm view tr đô vĩnh cửu sang Vin Uni và căn biệt thự thấp tầng và biển hồ.Hướng nhà hướng Đông Nam (hướng...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84m2, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ, trường học...-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,25 tỷ tại Thanh Xuân

      4.25 tỷ 111 m2 38,29 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ - căn hộ Golden Land 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh.+ Diện tich: 111 mét ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Phú Đông Premier, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,8 tỷ tại Dĩ An

      4.8 tỷ 137 m2 35,04 triệu/m2
      Cần bán penthouse dự án Phú Đông Premier, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 600m2:Tầng 35, thiết kế 3 PN, 3 toilet, phòng khách, khu bếp, logia, sân...
      Dự án Phú Đông Premier, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Usilk City, 4 phòng ngủ, 167 m2, giá 3,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.95 tỷ 167 m2 23,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Usilk Hà Đông giá siêu mềm nhất khu vực!DT: 167m2 mà giá chỉ 3 tỉ 950.- căn hộ chung cư có DT lớn hiếm có với các...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 93 m2 45,17 triệu/m2
      Chuyển sang chung cư to hơn nên gia đình tôi cần bán chung cư 2 PN đẹp dự án căn hộ chung cư Royal City.liên hệ: 0982 465 *** để xem thêm thông tin về...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Bán căn 3  phòng ngủ tháp 3 là tháp trung tâm nhất chung cư The Sun Avenue.Là căn tầng đẹp có view đẹp: 1 view hồ bơi, 1 view Landmark 81.Nội thất bố...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lại căn Imperia Garden do cần tiền gấp để đầu tưDT 93 m2, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh, rộng rãi, tối đa hoá DTSDCửa TN, logia ĐB...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.- căn hộ góc DT 110 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Phòng khách và...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      - DT 100m2.- Đông Nam.- Nhận nhà ở ngay.- pháp lí hoàn chỉnh.- Có slot đỗ xe.- gọi ngay xem nhà: 0369 631 ***
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 118 m2 40,51 triệu/m2
      Tôi chuyển xuống nhà đất cần bán nhanh căn hộ chung cư tòa 17T2 Hapulico.căn hộ góc DT 118m2.Hướng cửa ĐB, hướng logia TN.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Nội...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.