Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      *** CẦN BÁN chung cư, VIEW BÁC CỬA NAM, Y HÌNH LUN Ạ, NỘI THẤT ĐẦU TƯ HƠN 1 tỉ - Đ/c: Tháp GM3, 119 Phổ Quang, P9, Phú Nhuận - Giá : 4.3 tỉ còn giảm nhẹ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 117 m2 31,63 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng, nhà thoáng mát, các cửa sổ và view đều thoáng.,- DT: 117 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, căn hộ ...
      Dự án Chung cư Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 10

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10, ngay đối diện trường đua Phú ThọDT: 70m2, gồm 2 PN, 2 phòng tắm và phòng khách. chung ...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      giá cực tốt: 3.05 tỉ - DT 57 mét vuông, 2 PN, 1  nhà vệ sinh - Nhà có sẵn nội thất đẹp y hình khách mua về sử dụng ngay - Gần sân bay, công...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Siêu phẩm 2 phòng ngủ + 1, DT 78,3 mét vuông, giá chỉ 3,5xx tỉ, tầng thoáng phân khu Tonkin TK2, vin Smart City.- căn hộ chung cư...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Do ngộp tiền TT NH nên tôi bán lại giá rẻ căn 2 phòng ngủ + 1 (72 mét vuông) mua suất nội bộ từ đầu năm 2019, căn hộ chung cư đã đc trang bị...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Carillon 7, Tân Phú, giáp Q. 6, đi lại thuận tiện.Bán căn 88m2, 3 phòng ngủ 2 toilet, căn hộ góc 3 view, các phòng đều thoáng, sáng, nội thất...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Gold View, Q. 4, 80 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2 toilet, tặng full NT, giá 3,3 tỉ.+ DT: 80 mét vuông, phòng khách, nhà ...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.liên hệ ngay Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      - Thiết kế độc nhất, duy nhất tại Thủ đô Hà Nội, chung cư 3 PN + 3 vệ sinh, phòng khách rộng lên đến 30m2.- Dự án hiếm hoi tại Thủ đô Hà Nội có khuôn...
      Dự án Tecco Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Quỹ căn chào bán đầu tiên mỗi tầng chỉ có duy nhất 4 căn studio 1 tầng dòng căn mà rất nhiều các NĐT đang săn đón, với số vốn bỏ ra ít mà lại khai thác cho...
      Vinhomes Sky Park, 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư phòng Pico 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, DT 110 mét vuông chung cư 3 phòng ngủ, giá 4.6 tỉ. DT 110m, nội thất đầy đủ cực...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông do chuyển xuống nhà đất ởDT 100 m2, 3 ngủ, 2vs, Cửa ĐN, logia TB đón gió mát, nhìn ra Làng Việt Kiều...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,5 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Thuận Việt (vị trí trung tâm Q. 11 thuận tiện di chuyển, MT đường lớn).- ĐC: 319 Lý Thường Kiệt, P. 15, Q. 11, Tp. Sài Gòn.- DT: 87m2,...
      Thuận Việt, 319, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 90 m2 35,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tại dự án The Garden Hill - 99 Trần bình.- DT: 90m2, thiết kế 3 ngủ và 2 vệ sinh.- Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,63 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.63 tỷ 98 m2 37 triệu/m2
      TT theo điến độ 50 phần trăm nhận nhà, còn lại 50 phần trăm trả chậm trong 2 năm.------------------------------- Tiến độ TT 18 đợt cực giãn...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      E cần bán ngay căn Hei Tower - số 1 Nguỵ Như khôngn Tum.DT 130m2 - 3 phòng ngủ full đồ.giá 5 tỉ bao phí.contact 0337 722 *** em Tùng chuyên CC Thanh...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      0932 526 *** Chính chủ cần bán gấp 3 PN view nội khu, mới nhất và rẻ nhất toà The Garden Hill Trần Bình.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.