Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Căn 2 ngủ, 2 vs, DT 68m2, hướng rất mátNhà full nội thất cao cấp, khách đến là ở ngaybìa đỏ chính chủ, cất trong két, sẵn sàn giao dịchGiá cực tốtanh/chị...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 126 m2 31,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi BÁN chung cư 126m2 thiết kế cực kỳ tâm huyết tại toà A4 khu đô thị Mỹ Đình , Hàm Nghi + Ảnh thực tế chung cư+ DT trên sổ : 126m2 gồm...
      Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,44 tỷ tại Quận 7

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      Xem thêm trên kênh Youtube : TRÀ MY bất động sản để nhận nhiều clip mới nhất kèm giá CÔNG KHAI đc cập nhật liên tục bởi đội ngũ chuyên nghiệp tại Eco...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.3 tỷ 53 m2 81,14 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, 1 logia. - DT: 53m2. - Nhà đẹp sạch sẽ, thiết kế hiện đại, đẹp mắt, đầy đủ tiện nghi như hình.- Không...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Sunshine Riverside - Tây Hồ.- DT 98 mét vuông - 3 phòng ngủ, đầy đủ thiết bị hiện đại, cao cấp.- Nội thất bao...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      giá 3,6 tỉ.chung cư 2 phòng ngủ + 1 sửa làm 3 phòng ngủ đc thoải mái thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      DT 80 mét vuông.bìa đỏ cầm tay.Tầng 22 - 27.nội thất đầy đủ tôi tự chọn, nhà dùng giữ gìn còn mới.2 ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.8 tỷ 137 m2 35,04 triệu/m2
      Em kính gửi quý anh chị thông tin chung cư như sau ạ:- chung cư tòa D dự án Mulberr Lane- căn hộ góc 3N+ DT 137 mét vuông thiết kế vuông vức-...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 102 m2 32,85 triệu/m2
      BÁN căn hộ AN BÌNH PLAZA, 97 TRẦN BÌNH căn hộ góc 3 NGỦ DT 102 mét vuông GIÁ 3,35 tỉ chính chủ anh Sơn chuyển công tác vào Tp Hồ Chí Minh cần...
      Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại tòa S3 Sunshine City:- DT: 88m2.- Thiết kế: 2 PN + 1, 2 vệ sinh, 2 logia.- Nội thất bàn giao đồ nguyên bản CĐT: Thiết bị...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes West Point, 93 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 93 m2 49,47 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Đà Nẵng để phù hợp với công việc nên cần bán chung cư 93m2 tòa vin West Point Đỗ Đức Dục.Thiết kế chung cư bao gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.4 tỷ 83 m2 53 triệu/m2
      Cần bán 2 ngủ 2 phòng vệ sinh nằm trên khối đế trung tâm thương mại Vincom Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.Giá bán ngay chỉ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,32 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.32 tỷ 90 m2 36,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 90m Terra An Hưng, Dương Nội, Hà Đông, HN.- Thiết kế: 3 PN, 2  toilet, 2 ban công.- căn hộ góc ở tầng đẹp, view hồ, công...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn 3 ngủ, 2VS tòa FLC Complex 36 Phạm Hùng.DT 98 mét vuông.logia Nam, cửa hướng Bắc.Để lại nội thất đầy đủ.CÓ slot oto.bìa ...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      THÔNG TIN chung cư:- chung cư 2 phòng ngủ, full nội thất.- DT: 65m2.- Tầng cao, view thoáng mát.- GIÁ bán gấp: 3.9 tỉ.- pháp lí đầy đủ.- Tiện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      giá 3,6 tỉ.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 sửa làm 3 phòng ngủ đc thoải mái thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 63 m2 53,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư 63 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet nằm trong phân khu Emerald KĐT Celadon City liên kế Aeon Mall Tân Phú.đầy đủ nội ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ,2vs,88m, duy nhất tai HUD3 Linh Đàm, nội thất cơ bản,giá:3.x tỉ liên lạc 0878 800 ***. DTTT: 88m2.Hướng cửa: hướng Tây Nam , logia: hướng ...
      Dự án HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.