Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 103 m2 42,24 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng cao view thoáng tại khu Ngoại Giao Đoàn TP Hà Nội:- DT 103m2- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia- Nội thất bàn giao đầy đủ,...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Hoà Bình Green Apartment đường Bưởi Q. Ba Đình 90m 3 Ngủ gọi 0987,063.288bán ngay căn hộ chung cư Hoà Bình Green...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,41 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.41 tỷ 113 m2 39 triệu/m2
      Grand SunLake Văn Quán.chung cư góc toà 50 tầng, thiết kế 3  phòng ngủ, 2VS.- DT: 112.6 mét vuông.- logia ĐB - ĐN view hồ Văn Quán thoáng mát.-...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 82 m2 38,42 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn to hơn nên muốn bán căn 2 PN tại Sunshine Palace:- Căn 2 PN, 2 phòng vệ sinh, DT 82m2.- chung cư thiết kế mới đẹp, rất...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn 02 phòng ngủ tại tòa Park 01 - Times City giá chỉ 4 tỉ, LH: 0977 088 ***- DT: 76m2, thiết kế vuông vức với 02 phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Cần bán chung cư Five Star Kim Giang.DT: 80 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách có ban công chải dài, bếp mở ra ban ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Tứ Hiệp Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho căn căn hộ chung cư Tứ Hiệp PlazaDT rộng 125 mét vuông.Có 3 PN, 3 ban công thoáng sáng.Chỉ 3.0 t.ỷ. đầy đủ nội thấtKhông có căn...
      Tứ Hiệp Plaza, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 93 m2 35,49 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Rose Town 79 Ngọc Hồi.Tầng trung, DT 93 mét vuông, 3 PN, có slot đỗ oto dưới hầm.Giá chỉ 3.3 tỉ có thỏa thuận.hotline 0968 928 ***
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn sang nhượng chính chủ giá siêu mềm nhất thị trường dự án PHC COMPLEX Nguyễn Sơn , cam kết không chênh , không thu phí bên mua , trao...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 100 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Đặng Văn Ngữ - Trung Tự - Đống Đa - Hà Nội

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Cần bán căn tập thể tầng 1 tại phố Đặng Văn Ngữ. Nhà căn hộ góc, hiện đang cho thuê KD làm đẹp.DT rộng 100 mét vuông (sổ 56 mét vuông). MT...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 83 m2 36,87 triệu/m2
      - Mặt phố Trần Hữu Dực - view đẹp - bìa đỏ lâu dài - 3 PN - 2 vệ sinh - chủ hợp tác.- DT 83 m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, logia, khách, bếp.- Cửa chính...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.41 tỷ 106 m2 41,51 triệu/m2
      - Thiết kế 3 phòng ngủ 100 phần trăm có cửa sổ và logia riêng.- Phòng khách lớn thoải mái phục vụ sinh hoạt chung.- Tòa L2 View hồ Sài Đồng cực...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu không gian sống đậm chất nghỉ dưỡng kết hợp cùng hệ sinh thái xanh, The Habitat Binh Duong là nơi an cư và đầu tư cho tương lai, mang tới những trải...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      chung cư nằm ở tòa A view nội khu.- Có DT 66m.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Cửa hướng Nam.- logia hướng Bắc.- nội thất đầy ...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,89 tỷ tại Quận 2

      3.89 tỷ 68 m2 57,21 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư Victoria Village hôm nay: 2 phòng ngủ 68m(3,9 tỉ), 3 phòng ngủ 95m(5,5 tỉ), tin thật:Nội dung: Liên hệ ngay 0985 197...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 104 m2 36,54 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Giá bán nhanh trong tuần: 3,8 tỉ bao thuế phí sang tên.- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet.- DT 104m2.-...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,56 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.56 tỷ 114 m2 40 triệu/m2
      Do tôi chuyển công tác nên cần bán chung cư Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, TP. Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư thuộc tòa N02T2 tầng trung, căn hộ ...
      Dự án N02-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,08 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.08 tỷ 73 m2 55,9 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư dự án Masteri Center Point 2 PN (DT 73m) - Toà B, tầng 9, view đẹp, giá mềm. - Nội thất full: tủ bếp, bếp...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.