Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      3.5 tỷ 98 m2 35,72 triệu/m2
      Nhà sắp hết HTLS cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ góc 98m2.Tòa S1 vị trí tiện ích thuận tiện+ Gần cum vui chơi trung tâm+ Cụm NH tài chính Techcom bank,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      - chủ đầu tư vin chào bán tòa Tonkin 2 dự án vin Smart City. block tiêu chuẩn Ruby của vin duy nhất còn sót lại tại vin Tây Mỗ Nam Từ Liêm Hn.-căn 3...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng chính chủ bán căn hộ góc 3 phòng ngủ - 90.5  mét vuông thông thủy CT1 Thông Tấn Xã - KĐT KIM VĂN KIM LŨ, Hoàng Mai,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN ĐỐI DIỆN LAKEVIEW TRUNG TÂM Q2 MT Đường Song hành cao tốc Long Thành DG💴💴💴💴💴💴💴💴💴GIẢM SÂU 500...
      Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 80 mét vuông thông thủy- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 1 logia rộng phòng khách- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ-...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 83 m2 46,39 triệu/m2
      Gia đình muốn bán gấp chung cư cao cấp 2 phòng ngủ Times City. DT 83 mét vuông giá 3,85 tỉ.- Gia đình cần bán ngay chung cư 2 phòng ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 117 m2 34,88 triệu/m2
      Chồng tôi chuyển công tác vào Tp Hồ Chí Minh nên tôi cần bán ngay chung cư này trước tết.-DT 116m2 cc hồ gươm plaza.-Có 3 PN , 2  phòng vệ ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 82 m2 45 triệu/m2
      Vị trí: Cách TTthành phố Hà Nội 3 kilomet, Aeon mall 4 kilomet, BigC 3,5 kilomet.DT: 82 mét vuông và 72 mét vuông.Giá:...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      Chào cả nhà hiên nay mình đang cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN - VE16 - 20 tai Khu căn hộ cao cấp New City.* căn hộ chung cư trang bị nội thất ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      bán ngay 2 phòng ngủ, 2 toilet rộng nhất D'Capitale Quản lý và vận hành bởi vin.+ Chỉ 4.4 tỉ siêu hấp dẫn.+ Full đồ nội thất.+ bìa đỏ/hồng lâu...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      * Vị trí 390 Nguyễn Văn Cừ, cách phổ cổ 10 ph di chuyển.- căn hộ chung cư mới, đã hoàn thiện, có thể ở ngay, nhận nhà ở ngay.- căn hộ góc với...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 80 m2 41 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80.2m (T) chỉ 3.28 tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + Ck 8 phần trăm duy nhất tại Phân khu Sakura vin Smart. L/H: 0968...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      - DT: 70m thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet. Căn hoa hậu của toà, căn hộ góc 3 mặt thoáng, logia hướng Đông Nam, view thoáng, không bị chắn, có...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 86 m2 48,84 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư số 06 tầng cao tòa S2 Sunshine City:- DTTT: 86m2- Thiết kế: 2 PN +1, 2 vệ sinh, 2 logia- Hướng nhà: Nam- pháp lí: Có bìa ...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công việc nên tôi cần bán nhanh 2 căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư vin Gardenia với thông tin về căn hộ chung cư: * Căn...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ Lotus Trịnh Đình Thảo Tân Phú.- DT: 86m2, 3 PN 2 WC.- Tiện ích: Siêu thị, trường mẫu giáo, khuôn viên cây xanh rộng, xung quanh là...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 100 mét vuông toà Eco Dream - 300 Nguyễn Xiển nội thất đầy đủ đẹp...
      Eco Dream, 300, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza.đc - 685 Đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 80 m, 2 PN 2 toilet (Giá 3 tỉ) có sổ - NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.