Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 74 m2 54 triệu/m2
      Giỏ hàng mới tháng 05/2023 chỉ 30 căn ưu đãi. Bao gồm 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ.Cơ hội mua nhà ở nghĩ dưỡng như Resort dễ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      * Dự án Hoàng Thành Hiện Pearl đang hoàn thiện nội thất bên trong để bàn giao căn hộ chung cư:- Vị trí dự án: Nằm tại trung tâm Mỹ Đình sát vách vin...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Green Valley:- DT: 89 mét vuông.- 02 PN, 02  nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất, lầu trung, view...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 122 m2 28,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư Phúc Yên 1 - Đã có sổ.3 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 logia rộng.Vị trí: 31 - 33 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình.Sổ sẵn - xem sổ gọi ngay...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Đống Đa

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư Sông Hồng Park View - 165B P. Thái Hà, Láng Hạ, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội:- DT 110 mét vuông, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh...
      Dự án Sông Hồng Park View, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70m2, 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có SHR, mua bán công ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      4.1 tỷ 93 m2 44,09 triệu/m2
      Chuyển vào Hồ Chí Minh gia đình tôi cần bán chung cư 3 phòng ngủ The ZEn Gamuda-chung cư có diện tich 93m2- Nhà đã hoàn thiện đầy đủ nội thất...
      Dự án The Zen Residence, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      giá 3,15 tỉ.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      Bán căn 2  phòng ngủ 2  toilet Carillon 7 giá siêu mềm nhất thị trường.- đc: 33 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú, TP. Tp HCM.-...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ, có một căn duy nhất bên toà Anland 1 (Complex) đang có nhu cầu sang nhượng cho anh/chị nào có nhu cầu. căn hộ chung cư tôi thuê thiết kế...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      * Chính chủ gửi em bán độc quyền The Terra An Hưng các chung cư sau, quỹ căn giá cập nhật mới nhất.a/c xem nhà L/H e Hoa : 0876 688 ***zalo, viber)(*) CAM...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 52 m2 58,08 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ T8 Times City view nhạc nước và sông Hồng.-  phòng ngủ thoáng.- Tủ bếp An Cường, có khoang máy rửa bát.- Điều hoà 2 chiều...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN tại 93 Đức Giang chuẩn bị nhận nhà ở ngay trong tháng 8 năm 2023.Đông Nam view thoáng mát căn 3 PN 2  toilet cửa hướng Tây Bắc,...
      Bình Minh Garden, 93, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      - DT: 80m2.- Hướng logia: hướng Đông Nam.- View: Công viên, khu liên kế, căn biệt thự thoáng đãng.- Giá: 3,2 tỉ (ưu tiên khách thiện chí) đã bao gồm...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,06 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.06 tỷ 83 m2 36,87 triệu/m2
      Mặt phố trần hữu dực - tầng trung - view đẹp - bìa đỏ lâu dài - 3 PN - 2 vệ sinh căn hộ - CT5 - ĐN1.Giá chào: 3,060tỉ.- chung cư tầng trung phòng 8/ 12...
      Dự án CT5-CT6 Lê Đức Thọ, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Trần Đại Đức Tiệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.55 tỷ 82 m2 43,3 triệu/m2
      - chủ đầu tư vin Smart City Nam Từ Liêm HN.- Bán chung cư 3 PN 2 VS 81m, tầng 24 view trọn công viên nội khu bể bơi, hồ cá khôngi, trường học...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 2 ban công.căn hộ D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy,...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,59 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.59 tỷ 63 m2 56,99 triệu/m2
      1: Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư tầng thấp tiện lợi. căn hộ góc 2 lô gia: View paronama TP, Đông Nam.- 2,5 ha hầm để xe, 5 bể bơi và...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.