Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 6

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      CẦN bán ngay CĂN 3 phòng ngủ THE WESTERN CAPITAL Q. 6- Căn 89m2 3 phòng ngủ 2WC- Giá 3,150 tỉ/căn tòa căn hộ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh
      C
      Mạnh Dũng - Chuyên Western Capital Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 98 m2 32,66 triệu/m2
      - căn hộ CT3 - 1 nằm trong khu đô thị Mễ Trì Hạ, ngay sát mặt phố Phạm Hùng, đối diện là Keangnam. Khu vực đầy đủ tiện nghi, không thiếu thứ gì, gần bến...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 67 m2 49,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc dự án căn hộ chung cư Hà Kiều, đã có bìa đỏ, pháp lí rõ ràng. Gần trường học, trung tâm vui chơi giải trí, gần chợ, trung tâm...
      Đường Số 13, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      B
      Công Ty Đấu Giá Hợp Danh An Bình Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Tòa nhà 169 Nguyễn Ngọc Vũ, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.05 tỷ 90 m2 33,89 triệu/m2
      MS Vân: 0975 118 ***. Bán căn hộ chung cư 90m2, 3 phòng ngủ, 3.05 tỉ, gần Láng Hạ, tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ.- DT 90m2, 3  phòng ngủ,...
      Dự án Tòa nhà 169 Nguyễn Ngọc Vũ, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 73 m2 53,43 triệu/m2
      Căn Studio (38m2): Giá từ 2,6 tỉ (68tr/m2) kí hợp đồng 114tr góp 19tr/tháng nếu trả trước 30 phần trăm (2,5 năm sau mới đóng tiếp) Giá còn lại: 2,353...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 101 m2 39,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn NO2.08.17 - 100 mét vuông logia hướng Đông Nam, 3 phòng ngủ view nội khu, bể bơi.Hiện tại tôi đã TT 30 phần trăm...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,85 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Chồng tôi chuyển công tác nên cần bán ngay căn hộ chung cư này.-DT 99m2 căn hộ anland lake view.-Có 3 PN và 2  phòng vệ sinh.-Cửa hướng ĐN,...
      Dự án Anland LakeView, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư 203 Nguyễn Trãi, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 1

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư 203 Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, DT 91m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, căn hộ góc, nội thất xịn xò, lầu cao, view đẹp,...
      203 Nguyễn Trãi, 203, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 98 m2 32,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh. căn hộ chung cư tầng chung đẹp thoáng mát Điện Tích. 98,5m2.  phòng ngủ3. VS 2, hướng cửa TN.logia ĐB. Giá cả phù hợp...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 127 m2 33,86 triệu/m2
      1. đc: 136 Hồ Tùng Mậu.2. DT: 121 - 127m2.3. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2VS.4. Hướng cửa: TN - ĐB.5. Nội thất: Full đồ.6. pháp lí: SHR.7. Giá: 4,3 tỉ.a/c...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      3 phòng ngủ 3.2 tỉ Q. Long Biên hơn 100 mét vuông.Đồ cơ bản về ở ngay đc.bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2VS căn hộ chung cư...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Vũng Tàu

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần hotel...
      Vũng Tàu Pearl, Số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấpTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập khẩu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sky Center. Tân Bình. 74m2, 2 phòng ngủ, full NT. Giá: 3,7tỉ.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, khuôn viên,...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 74 m2 63,52 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN The Tresor Q. 4 giá siêu mềm nhất. L/H: 0909 024 ***- DT 74m2- Thiết kế 2PN-2WC- Nhà full nội thất- Tiện ích: hồ bơi, fitness và...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 104 m2 42,31 triệu/m2
      Hết tiền, gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN view quảng trường đẹp.Tầng trung, view rộng, thoáng.Thiết kế đẹp.giá: 4.4 tỉ bao phí sang...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư 03 PN đã có sổ 94 mét vuông căn hộ chung cư Sunshine Garden (Vị trí: Đường Dương Văn Bé, P. Vĩnh Hưng, Hai Bà...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp cao cấp Star Tower (tòa C) 283 Khương Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Gia đình tôi mong muốn bán chung cư 03  phòng ngủ,...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.