Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 124 m2 25 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Belleza Q. 7 với tổng DT: 124m2, 3 phòng ngủ + 2 toilet.Chỉ với giá 3ty1 sở hữu ngay căn hộ chung cư đẹp siêu...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Dự án căn hộ Eco life.Add 58 Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm.Toà A2.chung cư 10.Tầng: Cao.DT 75 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Cửa TN, logia...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vườn Xuân , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà 71 Nguyễn Chí Thanh 110 m2, có 3 PN, 2 phụ, cửa Vào hướng Tây Nam, logia nhìn ra đường Nguyễn Chí Thanh và view ra hồ Ngọc...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Lumiere Boulevard là dự án chung cư cao cấp của CĐT Masterise Homes với vị trí độc tôn tọa lạc tại trung tâm đại đô thị vin Grand Park.Với chính sách TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.7 tỷ 81 m2 58,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư Golden Park Tower là hỗn hợp block căn hộ căn hộ, hotel, văn phòng tọa lạc tại ngã 4 Dương Đình Nghệ, Trung Kính, ngay cạnh công...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      * chào bán quỹ chung cư siêu phẩm mặt đường Trần Phú Q. Ba Đình:* View trực diện ra quảng trường Lăng Chủ Tịch và Hồ Tây cực kì đắt giá.* Nhận nhà ơ ngay...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      DT 110 mét vuông.3 ngủ 2 vệ sinh.Tầng 20 - 25.Tôi mới nhận nhà, nội thất tôi tự chọn, nhà dùng giữ gìn.pháp lý HĐMB.Giao thông thuận tiện, bể bơi 4...
      Chung cư The Legacy, số 10, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,33 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.33 tỷ 74 m2 58,52 triệu/m2
      An cư khu Nam chỉ với 433tr (10 phần trăm) TT đợt 1 dự án Essensia Sky - đối diện cụm Celesta CityVị trí: phân khu cao cấp nhất của cụm KĐT Dragon...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      - Giá TT sớm chỉ 4,5 tỉ.- Khách có 2 phương án chuyển đổi dòng tiền từ loại căn này.+ Cho thuê 2 căn 1n + 1 doanh thu hàng tháng 20 - 22 tr.+ Tương lai về ở...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      -Giá TT sớm chỉ 4,5 tỉ-Khách có 2 phương án chuyển đổi dòng tiền từ loại căn này+Cho thuê 2 căn 1n+1 doanh thu hàng tháng 20-22 tr+Tương lai về ở hoặc bán...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      uy nhất 1 giá 4tỉ1x căn 3 phòng ngủ 2VS tại TonKin (TK). DT 90m(T) - giá sau CK chủ đầu tư chỉ 4 tỉ1x.Ký mới trực tiếp chủ đầu tư.Giá cực tốt cho...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 1 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Công ty em chuyên bán chung cư Cantavil, Q. 2, cập nhật giá sp mới nhất.- chung cư DT: 75 mét vuông. Gồm phòng khách, 2 PN, phòng tắm, có logia. Giá...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,28 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.28 tỷ 106 m2 40,35 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ DT 106m2, nhà vuông vức, bàn giao không gian sáng tạo, chủ đầu tư đã ngăn tường, hỗ trợ phương án thay đổi thiết kế cho KH...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư logia hướng Đông Nam - cửa vào hướng Tây Bắc.Căn số 14 toà A. Tầng thấp. Mùa hè...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.1 tỷ 103 m2 39,81 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nữa, gia đình tôi cần sang nhượng lại căn Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu. Thông tin chung cư như sau:- chung cư rộng 103m thiết kế...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ

      4.25 tỷ 89 m2 47,76 triệu/m2
      - căn hộ góc Hud Building 89 mét vuông có các căn sau ạ: - Vị trí căn 01 view đường Lê Thánh Tôn, Vincom, Nguyễn Thiện Thuật.- Và căn số 22 view...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư RichStar, Q. Tân Phú, 65m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bên khu 1 tòa căn hộ RS3, view hồ bơi, tặng nội thất-...
      Dự án RichStar, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.