Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      4.91 tỷ 109 m2 44,96 triệu/m2
      Con đi du học nên tôi cần bán căn hộ chung cư đẹp nhất Times Tower 35 Lê Văn Lương.Nhà tôi đang ở, đã làm đầy đủ.Hướng logia hướng Đông Nam mát mẻ, yên...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      * Thông tin sp.- DT: 53 mét vuông.- Loại chung cư: office-tel 1PN1 toilet.- nội thất đầy đủ cực đẹp.- View sông, tầng trung.- Giá chủ chào...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 88 m2 38,64 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn 88m2 La Casta - căn hoa hậu của toà.Mua cho con trai nhưng k dùng đến.Nhà tôi bỏ trống mới tinh của chủ đầu tư.Tầng 19 tầng...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn phòng cho thuê; siêu...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Akari City, 76 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      chung cư SÂN VƯỜN GĐ 2 AKARI CITY - HÀNG HIẾM MUA đc GIÁ GỐC chủ đầu tư Hàng sân vườn siêu hiếm - Mua giá gốc chủ đầu tư Nam LongChỉ TT 5 phần ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư Him lam Q. 6 , B2-I-7 , 97m2 , 2 phòng ngủ , đầy đủ nội thất giá bán 3,7tỉ tiện ích : hồ bơi . fitness , yoga ...An ninh đảm...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 115 m2 33,92 triệu/m2
      Bán căn 17T1, Trung Hòa Nhân Chính 115m2, 3.9 tỉ. 0975 118 ***- DT 115m2, 2  phòng ngủ(có thể sửa 3 phòng ngủ), 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 117 m2 42,31 triệu/m2
      căn hộ Thăng Long Number One Tầng trung.chủ đầu tư: Viglacera.Vị trí dự án: Số 1 Đại Lộ Thăng Long Q Cầu Giấy thành phố Hà Nội.Mô tả: DT 117 mét ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Khải Vy - chuyên bán căn hộ chung cư cao cấp cụm An Phú - Thảo Điền: 0938 102 *** Zalo/ Viber/ Imess).- Luôn tận tâm từ những điều nhỏ nhất.- Nhiệt tình,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,65 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.65 tỷ 108 m2 33,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tại tòa G3 LEGRAND JARDIN SÀI ĐỒNG LONG BIÊN+ DT : 108m2( thông thủy 97 m2) thiết kế 3ngủ đều có ánh sáng tự nhiên.+ ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp ( Thiết kế sang 3 phòng ngủ bình thường )đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư view công viên trung tâm ngọc trai tỏa sáng. Phía dưới là sảnh chính ngọc trai đa sắc.Công viên trung tâm chính là điểm nhấn của dự án...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55m, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 92 m2 46,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Jamila Khang Điền, giảm sâu 500 tr/căn.Căn 3 phòng ngủ: 100m2 giá 4.250 tỉ giá gốc: 4.8 tỉ đầy đủ nội thất, đẹp như hình.-...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      Cần tiền trả NH nên tôi cần bán ngay trong tuần 3 chung cư đầu tư cho thuê 74 mét vuông thiết kế 2  phòng ngủ và 140m thiết kế 4  phòng ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Hiện tại mình quản lý độc quyền quỹ chung cư bị ngợp NH và không có khả năng TT.contact: 0978 485 ***- Hơn 20 căn còn mới 100 phần trăm chưa bóc tem,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.