Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 112 m2 36,61 triệu/m2
      Bán chung cư The Light Trung Văn Tố Hữu DT 111.7m2.Nhà thiết kế 3 PN 2 vệ sinh nội thất đầy đủ để logia hướng Đông Nam thoáng mát khu dân trí cao tòa...
      Dự án CT1 Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The One Residence, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 81 m2 41,36 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư CC The One Gamuda Gardens, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT: 81m2.- căn hộ góc: 3  phòng ngủ và 2  phòng vệ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,29 tỷ tại Bình Chánh

      3.29 tỷ 79 m2 41,65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mizuki Park căn hộ góc 2 phòng ngủ - 2 toilet tòa căn hộ MP678.- DT: 79 mét vuông.- Hướng view đẹp thông...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Splendora An Khánh, 150 m2, giá 4,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư DT 150,7m2 tại căn hộ Essensia KDT Bắc An Khánh.giá 30 tr/m2 (bao gồm các chi phí sang tên).pháp lí: bìa đỏ.Nội...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ V-Star, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 120 m2 27,09 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư V - Star Q. 7. căn hộ góc - nhà trống.- DT: 120 mét vuông.Gồm 3 PN, 3 phòng  phòng vệ sinh.- Tiện ích: Gần chợ,...
      Dự án V-Star, Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Trung Yên Smile Building, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn 2 PN, 2  nhà vệ sinh của tòa căn hộ SMILE BUIlDING - số 1 Nguyễn Cảnh Dị- Tòa nhà đc xây dựng bởi...
      Dự án Smile Building, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu không gian sống đậm chất nghỉ dưỡng kết hợp cùng hệ sinh thái xanh, The Habitat Binh Duong là nơi an cư và đầu tư cho tương lai, mang tới những trải...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy

      3.7 tỷ 104 m2 35,58 triệu/m2
      Bán căn hộ siêu rẻ 259 Yên Hòa cạnh Chelsea Park DT 104m2, 3N, 2VS nhỉnh 3 tỉ.- Vị trí: 259 Yên Hòa tòa N01 ngay mặt đường Trần Kim Xuyến nối dài giao...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Giỏ hàng tổng hợp 3 phòng ngủ The Sun Avenue - Q2 view đẹp giá chỉ 50tr/m2.Bán chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế khu Thủ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      3.6 tỷ 101 m2 35,65 triệu/m2
      Người thân của em cần bán ngay căn hộ chung cư Opal Boulevard Phạm Văn Đồng.Em chỉ có một căn duy nhất, L/H 0908 787 ***, giá thật - căn thật, không ảo...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      Tin đc không ? giá chỉnh nhỉnh 3ty3 có ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 83 mét vuông .Hãy L/H cho em Tùng VinSmart : 0942 955...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      PKD dự án Celadon cung cấp rổ hàng đa dạng phù hợp với tất cả nhu cầu KH, giá mềm nhất cho khách cần mua, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Tây, giá 3,32 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.32 tỷ 83 m2 40 triệu/m2
      Cam kết đăng giá chuẩn.83 mét vuông 2 phòng ngủ, 2VS giá 4x tỉ.
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 130 m2 31,93 triệu/m2
      Bán chung cư Đà Nẵng Plaza 3 phòng ngủ.đc: 16 Trần Phú, Hải Châu, TP Đà Nẵng.chung cư đã có sẵn nội thất như hình, bán đầy đủ nội thất.DT: 130...
      Đà Nẵng Plaza, 16, Đường Trần Phú, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Lucky Palace.đc: 50 Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6.- DT: 80m, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá: 3 tỉ 4 (giá đúng)Tiện ích:...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      Em Khánh PTDA xin gửi đến quý a/c siêu phẩm độc quyền tại The Zurich:* Thông tin căn hộ chung cư:- Căn ZR1.3221.- DTTT 70.9m2.- Hướng cửa hướng Tây Bắc...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.29 tỷ 71 m2 46,24 triệu/m2
      - Gia đình chuyển xuống nhà đất, để lại nội thất đầy đủ hiện tại gia đình đang sử dụng cho chủ mới- Đã có SHR, sẵn sàng giao dịch- căn hộ góc rẻ nhất...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Kahuna Hồ Tràm Strip, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,25 tỷ tại Xuyên Mộc

      3.25 tỷ 51 m2 63,71 triệu/m2
      Dự án nằm trong khu tổ hợp nghỉ dưỡng 164 ha - The Grand Hồ Tràm Strip.Vị trí:- Cách TP. Tp HCM chỉ 2h di chuyển.IXORA HO TRAM BY FUSION.- CĐT: Lodgis...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.