Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.829 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, 1 PN.Giá 3.1 tỉ.DT: 55 mét vuông.View thoáng mát, nhà đẹp.sổ hồng riêng lâu dài, đầu tư sinh lời nhanh và nhiều.Nằm ngay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 65 m2 66,93 triệu/m2
      Góc sang nhượng.- Masteri Thảo Điền 2 phòng ngủ 2W toilet giá chỉ 4.35 tỉ.- nội thất đầy đủ sang trọng.- View không che chắn.- SHR sẵn trao...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ thông tầng, penthouse, nhà phố thương mại, hỗ trợ vay bank...
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,28 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.28 tỷ 104 m2 31,54 triệu/m2
      - Toà nhà nằm trong quần thể KĐT Resco Cổ Nhuế.- Là căn hộ góc cực đẹp, không chung tường với căn nào. MT rộng 10 mét, hứng trọn Lộc của cả khu.- Thiết...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      (Giá thật) Chính chủ cần bán chung cư Dự án Trung Hoà Nhân Chính Toà 17T2 Căn 7 tầng 2-6DT: 121 mét vuông, 3 PN, 2 Vệ sinhHướng cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán chung cư biển Altara Đà Nẵng chung cư Four Point Chuẩn 5.120 Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - ĐN.- DT: 80m2.- Gồm: 2 phòng ngủ và 2 toilet, 1...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Chính sách nhẹ nhàng cho ba mẹ từ 400tr mỗi năm căn 2 phòng ngủ để mua nhà cho con đi học từ mẫu giáo tới khi đi làm.(Chính sách thật, giá thật, mua...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền giải quyết tài chính gia đình nên cần bán ngay chung cư tầng 20 Tòa R1 căn hộ cao cấp Florence - Số 28 Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm, TP ...
      Florence Mỹ Đình, Số 28, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 67 m2 59,71 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên chuyển chỗ ở mới, gia đình cần tìm lại chủ mới cho căn hộ chung cư Park Hill- căn hộ chung cư 67 mét vuông tầng trung- Đã...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Amber Court, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 3,4 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      3.4 tỷ 142 m2 23,95 triệu/m2
      Bán chung cư Amber Court 142m2, 3 PN.- Nhà mới sửa nội thất mới. Bán đầy đủ nội thất như hình.- Sổ đầy đủ, sang sổ ngay.- DT 142m2.- Nội thất: Full cao...
      Dự án Amber Court, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
      G
      Chung Cư Biên Hòa - Trần Lâm Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 96 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu ở thực nữa nên tôi quyết định bán lại căn 3 phòng ngủ tòa Fantasy dự án Feliz Home cho những ai có nhu cầu cần nhà ở gấp : Thông...
      Dự án Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Tòa nhà 169 Nguyễn Ngọc Vũ, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 90 mét vuông tại căn hộ chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ - Q. Cầu Giấy.chung cư thiết kế với 3 PN, 2 vệ sinh, hướng cửa hướng ...
      Dự án 169 Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 77 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      Sắp Hết hạn HĐ khách thuê nhà nên gia đình cần bán chung cư 77 mét vuông ( DTTT ) thiết kế 2N + 2 nhà vệ sinh. Mục đích lúc đầu mua để ở nên...
      Dự án Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông.2 PN, 2  nhà vệ sinh.Tiện ích: Hồ bơi, gym, Công viên hương tràm 22ha, Quảng trường, khu BBQ, khu trò chơi trẻ em.Vị trí dự...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ + 1 đa năng  phòng ngủ tầng cao, logia hướng Đông Bắc view quảng trường cực thơ mộng.- Bếp trên dưới gỗ Gõ Đỏ, thiết...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 126 m2 27,78 triệu/m2
      Bán căn hộ A4 Hàm Nghi , Mỹ Đình- cực hiếm căn hộ chung cư tầng trung view đẹp, đầy đủ nội thất- Vị trí Tòa A4 mặt đường Hàm Nghi tòa nhà chất lượng...
      Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,17 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.17 tỷ 96 m2 33 triệu/m2
      căn hộ góc, tầng đẹp, ngắm pháo hoa và hồ văn quán siêu đỉnh.Thông tin:+ DT: tim tường 103.6 m2, thông thủy 95.9m2+ BC view hồ văn quán & đường Nguyễn...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Tổ hợp Hyundai Hillstate, 2 phòng ngủ, 139 m2, giá 4,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.45 tỷ 139 m2 32,02 triệu/m2
      * Chính chủ gửi e bán độc quyền các chung cư sau, e cập nhật liên tục ạ.anh/chị xem nhà contact e Phượng dân cư nội khu Huyndai: 0966 802 ***có zalo).-...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.