Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,67 tỷ

      4.67 tỷ 105 m2 44,48 triệu/m2
      chung cư nguyên bản.LH: 0339 142 ***- Cam kết rẻ nhất thị trường.- Giá 4,670 tỉ - bìa đỏ sang tên.- Tầng cao.- View Sông.DT 105 mét vuông.LH: 0339...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 100 m2 36,81 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 72 m2 65,28 triệu/m2
      + Cần bán chung cư Millennium Q. 4.chung cư 72 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh giá 4 tỉ 700, nội thất đầy đủ cao cấp hiện đại, logia với...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Cần bán gấp 2 ngủ 2 vệ sinh tòa C3 căn hộ D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ DT 72 mét vuông.+ Full đồ.+...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.99 tỷ 70 m2 57 triệu/m2
      Tổ hợp chung cư hạng sang sắp ra mắt tại tp đà nẵng ven sông Hàn.Sun Cosmo Residence Da Nang - chung cư 5* The Panoma - chung cư cao cấp view biển Mỹ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông

      5 tỷ 139 m2 35,98 triệu/m2
      🌹🌹🌹 FULL ĐỒ 139m 3 NGỦ HYUNDAI THƠM MÙI GỖ LÊN SÀN🥰😘😘 chung cư mới ở đc 1 năm - chủ chuyển đổi 4 ngủ nên bán 🍀 logia hướng Tây Bắc cửa hướng Tây...
      Hyundai Hillstate, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2VS vị trí trung tâm gần ngay công viên trung tâm, biển hồ, gần 2 garage 10 tầng thuận tiện gửi xe.- Nhà mới tinh...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,15 tỷ tại Thanh Xuân

      3.15 tỷ 66 m2 47,73 triệu/m2
      + chung cư tầng 18 rất đẹp, view đường Lê Văn Lương.+ Hướng nhà hướng Đông Nam.+ Nội thất:- Trần thạch cao, sàn gỗ.- Thiết bị chiếu sáng.- Tủ bếp trên,...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Hoàng Mai

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng dự án Eco Lake View 32 Đại Từ:(cam kết thông tin chuẩn, không đăng ảo, gọi là có căn).- Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 113 m2 39,39 triệu/m2
      * Cơ hội mua Westgate quá tốt trong tháng 5 này!Mục 1: Ưu đãi hot tháng 5.- Chỉ TT 30 phần trăm nhận nhà ở liền nhận nhà trước TT sau, phần còn lại TT...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      * Tôi đang cần tiền gấp để làm ăn nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 96m2 trong tuần này.+ Vị trí: căn hộ chung cư nằm trong dự...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng cao tòa A3 vin GardeniaThiết kế 100 mét vuông 3PN2wcNội thất đầy đủGiá 5 tỉ hotline xem nhà 0961 899 *** CÁM ơn đã xem tin
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 101 m2 46,54 triệu/m2
      Cần bán nhanh CH CC Star Hill - 101m2 - giá 4.7 tỉ.- DT 101m2, 03 PN, 02  phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất - lầu trung - view đẹp và thoáng.- giá...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,81 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      3.81 tỷ 103 m2 36,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN, vị trí góc với tầm view siêu đẹp của dự án Sentosa Sky Park.- DT: 102.7 m2.- Số PN: 3.- Giá CĐT: 3.806 tỉ (chưa trừ CK).- TT theo...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,13 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.14 tỷ 48 m2 65,28 triệu/m2
      Tận hưởng cuộc sống đẳng cấp tại căn hộ cao cấp sở hữu lâu dài ngay cầu Trần Thị Lý- - - - - - - - - TỔNG QUAN DỰ ÁN - Tên dự án: Sun Cosmo Residence Đà...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần hotel...
      Vũng Tàu Pearl, Số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      Đi đâu mà vội mà vàng ghé em có căn 2 phòng ngủ giá yêu thương.sang nhượng.căn hộ chung cư 2  phòng ngủ DT: 76m2.Nội thất chỉn chu - Cao cấp...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 90 m2 50,56 triệu/m2
      Do gia đình không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để đầu tư cái khác, cụ thể như sau:- Hướng: ĐN, logia ĐB.- Thiết kế: 3ngủ 2 VS, DT: 90m2.- Nội...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.