Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 106m 3 ngủ full nội thất cao cấp tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 3.5 tỉ sổ đỏ trao tayCăn hộ thiết kế: 3 phòng ngủ,...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.45 tỷ 135 m2 32,97 triệu/m2
      Không ở đến nên hiện giờ gia đình muốn bán chung cư tại dự án Iris Garden.- DT 135 mét vuông, gồm 3 ngủ + 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán căn hộ chung cư HPC Landmark.* Thiết kế căn hộ chung cư: 120 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công,...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ - 2 vệ sinh tại vin D'Capitale Trần Duy Hưng đối diện BigC Thăng Long.Khách mua xem nhà mọi lúc, call ngay 0979 407...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.6 tỷ 97 m2 47,43 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Sunshine City - 3 PN - 96,8 m2 (thông thủy).bìa đỏ chính chủ.View nội khu + quảng trường.Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh + 2 ban...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Không ở đến cần tiền làm ăn nên bán chung cư tại căn hộ 60B Nguyễn Huy Tưởng:- DT 97m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Cửa Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.-...
      PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 60B, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư Mizuki Park góc 82 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet đã có sổ giá mềm nhất thị trường.- DT: 82 mét ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu, cần tiền KD bán nhanh chung cư vin D'Capital, Trần Duy Hưng.căn hộ chung cư sáng thoáng vieew đẹp, cắt lỗ rất sâu.DT 82 mét vuông,...

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,95 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 118 m2 33,48 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Eco Lake View, số 32 Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT thông thuỷ: 118m2.căn hộ góc: 3 PN và 2 vệ sinh.logia hướng nam...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Có nhà chưa bao giờ dễ dàng như bây giờ, TT chậm trải dài thời gian, còn đc vay với gói tài trợ lại suất lên đến 8 phần trăm.TT trả chậm 30 phần ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng. DT 76m2 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng kháchcăn hộ chung cư vuông vức, mới...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      chào bán cắt lỗ căn hộ chung cư Việt Đức Complex là tòa căn hộ căn hộ cao cấp tọa lạc trên khu đất 2 MT Nguyễn Tuân và Lê Văn Lương, sở hữu vị trí...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mandarin Garden 2, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      - Do gia đình mình chuyển vào Đà Nẵng sinh sống nên mình cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN 2  phòng vệ sinh rộng tại Mandarin Garden Tân Mai- căn...
      Dự án Mandarin Garden 2, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Giỏ hàng chủ đầu tư bán chung cư Carillon 1, q Tân Bình, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ giá từ 3,8 tỉ. đc chung cư : 171A Hoàng Hoa Thám, p13, q...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 126 m2 34,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 126 mét vuông, 3 phòng ngủ, Tòa CT5 Sông Đà Mễ Trì, full đồ, có lot oto, giá 4,3 tỉ- căn hộ chung cư...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Siêu gấp căn hộ chung cư Nguyễn Văn Cừ, DT 81m2 giá 3,6 tỉ.Nhà này 80,5 m2.2 ngủ + 1.2 ngủ lớn cỡ 11m2.1 đa năng 8m2.2  toilet.Cửa hướng Đông Nam...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.55 tỷ 135 m2 33,71 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển công tác gia đình cần bán nhanh CH tại iris garden - DT: 135m2. - Nhà thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh - cửa hướng Đông Nam - logia hướng ...
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.