Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      Dự án Richmond Cityđc: 207 Nguyễn Xí, P. 24, Q. Bình Thạnh, Sài Gònchính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ, 2WCDT: 66 mét vuông.đầy đủ nội ...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 123 m2, giá 4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 123 m2 32,53 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở Muberry Lane. chung cư của tôi là căn tầng trung, hướng cửa ĐN (hướng mát), logia TB.DT 123 m2 2 phòng ngủ 2VS. Có...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Do gia đình đông người cần chuyển lên căn rộng hơn nên tôi cần bán căn Krista 2 PN, 2 phòng vệ sinh, DT 80m2.View căn biệt thự - cao tốc - Tây ...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 90 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      chung cư Sky 89 Q. 7 Nguyễn Lương Bằng giáp Hoàng Quốc Việt logia view sông tháng mát siêu đẹp, dài rộng suốt từ phòng khách đến PNSố nhà 9 phong thủy55...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 127 m2 25,2 triệu/m2
      Ký hợp đồng mua bán trực tiếp với CĐT, căn hộ chung cư đã có sổ hồng riêng lâu dài, sẵn sàng sang tên, 4 ngủ biệt lập, tầng đẹp view thoáng, nhìn ra...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 86 m2 35,47 triệu/m2
      Cắt lỗ chung cư sân vườn view phố biển Scenia Bay Nha Trang 86 mét vuông chỉ 3 tỉ 050tr.Bán chung cư Scenia Bay Nha Trang Căn B04 - view hướng Đông...
      Scenia Bay Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,99 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.99 tỷ 103 m2 38,74 triệu/m2
      Bán căn hộ khu đô thị Nam Cường - Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí đắc địa, thuận lợi trong giao thông, phát triển kinh tế. Các dân cư tại đây...
      Dự án Khu đô thị mới Cổ Nhuế, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,32 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.33 tỷ 131 m2 33 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên chính chủ cần sang nhượng chung cư 3 PN, 2  phòng vệ sinh căn hộ FLC 36 Phạm Hùng.chung cư 3 PN, 2  phòng vệ ...
      FLC Complex Phạm Hùng, 36, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 94 m2 40,96 triệu/m2
      chung cư bàn giao nguyên bản chủ đầu tư: Điều hoà âm trần Daikin, hệ thống bếp và tủ bếp Hafele, Thiết bị  phòng vệ sinh khônghler, sàn gỗ, bình ...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 117 m2 41,89 triệu/m2
      Nếu căn 3 phòng ngủ chưa đủ thoả mãn đối với AC KH thì em có 1 siêu phẩm: Căn 4 phòng ngủ duy nhất DT thông thuỷ lên tới 117m2 tại phân khu cao...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      - DT: 81 mét vuông.- Hướng logia: hướng Đông Nam.- View: Công viên, khu liên kế, căn biệt thự thoáng đãng.- Giá: 3,3 tỉ (Ưu tiên khách thiện chí)...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 71 m2 52,82 triệu/m2
      Dự án: Rivera Park.đc: 69 Vũ Trọng Phụng.Tòa A.DT 71 mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TN hướng logia ĐB.pháp lí: bìa đỏ.giá: 3,750 tỉ.
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 66 m2 50,76 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN vin Symphony.- Full đồ.- DT 66 mét vuông.- logia hướng Đông Nam.- 2 PN 2 vệ sinh.- giá: 3,35 tỉ.hotline tư vấn xem nhà: 0857 599 ***
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 6

      4.2 tỷ 88 m2 47,73 triệu/m2
      Bán chung cư Lucky Palace Q. 6, DT 88m2, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỉ. hotline 0915 770 *** Thành. Lầu cao. Có sổ hồng riêng.căn hộ đầy đủ tiện...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ - 100m tòa CT1A VOV Mễ Trì.DT 100m2.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 VS.Nhà full nội thất cơ bản.giá 3,5x tỉ.gọi ngay...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Cần cho thuê căn hộ chung cư Nguyễn Ngọc Phương view Landmark cực chill.DT: 90m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh full NT cao cấp nhà đẹp.- giá: 5 tỉ TL thêm...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Long Biên

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư Khai Sơn chào bán Qũy căn đẹp nhất với chính sách hot tháng 4/2023! CK lên tới 20.5 phần trăm. NH nhà nước hỗ trợ vốn...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.