Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,87 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.87 tỷ 80 m2 48,34 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT Hoàng Thành, quỹ căn giá và chính sách tốt nhất tháng 5 - khai trương căn mẫuChính sách TT tốt nhất thị trường: Đóng giãn 8 đợt.- CK lên tới...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 82 m2 38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại dự án Florence 28 Trần Hữu Dực.Dt 82m2.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2vs.Tây Bắc, hướng Đông Nam.Có bìa đỏ, nội thất đồ cơ...
      Florence Mỹ Đình, 28, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 128 m2 39,07 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại căn hộ chung cư tại dự án Chelsea Park, Cầu Giấy, thông tin căn hộ chung cư cụ thể như sau:-...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Ecopark, 135 m2, giá 3,99 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.99 tỷ 135 m2 29,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư có 102 tại phân khu Westbay DT 135m giá chưa đến 30tr/1 mét vuông. chung cư thiết kế nội thất đầy đủ cơ bản, khách mua...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 134 m2 23,14 triệu/m2
      Căn 4 phòng ngủ đang thiết kế lại thành 3 phòng ngủ + 1 Đa năng (Có thể làm phòng thờ hoặc phòng đọc sách).Gia đình xác định làm nội thất để ở...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      bán ngay nhà sổ hồng riêng giá cực rẻ khu đô thị Mizuki.chung cư Mizuki nằm ngay MT Nguyễn Văn Linh, gần Trung Sơn, PMH, về Q5, Q3, Q1 chỉ 15 - 20...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Quân Đỗ - Pkd Nam Long - Nlg Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Biểu - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Bán chung cư 109 Nguyễn Biểu, Q. 5:- 75 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh - Khu vực an ninh, dân trí caoGiá: 3.4 tỉL/H: 0931 414 *** Trần Duy
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận 2

      3.97 tỷ 54 m2 73,36 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán lỗ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ xịn, view sông hướng Đông Nam nhìn sông và cầu Phú Mỹ.Dự án gần trung...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,75 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.75 tỷ 85 m2 44,12 triệu/m2
      0932 526 *** chính chủ cần bán nhanh chung cư 3 PN ở căn hộ Florence Thủ đô Hà Nội.Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 3 phòng ngủ, 200 m2, giá 3 tỷ tại Vũng Tàu

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      bán ngay căn căn hộ chung cư Seaview đặc biệt tại TP Vũng Tàu.căn hộ chung cư DTSD là 170 mét vuông.DTTT 200 mét vuông.Gồm 3 PN, 2...
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 3 phòng ngủ

      3.98 tỷ 100 m2 39,8 triệu/m2
      Vợ Chồng e chuyển công tác sang Cầu Giấy nên có nhu cầu bán lại căn hộ chung cư Green Park đang ở cho các bác có nhu cầu.Thông tin cụ thể:* DT: 100m2...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 3 phòng ngủ 2vs, 82, giá 3.8 tỉ tại dự án căn hộ The Emerald.- DT: 85 mét vuông.- đầy đủ nội thất.- Tòa E3.- bìa đỏ...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 94 m2 53,2 triệu/m2
      0932 526 *** Gia đình chuyển công tác cần bán ngay chung cư tại Golden Park Tower - S22s 2 Phạm Văn Bạch - Yên Hòa - Cầu giấy.- DT 94m2, 3 PN, 2...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      * chính chủ gửi bán lại chung cư 72m ở tòa S1 thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS, hướng logia ĐB, cửa vào TN.* Nội thất để lại đủ đồ, chính chủ không mang...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 97 m2 42,27 triệu/m2
      Nằm tại tòa I1 đối diện công viên biển hồ.Vị trí: Tầng trung, View nội khu.Thiết kế 4 PN đều thoáng sáng.Ngay sát gara oto, cực kỳ thuận lợi. Giải quyết vấn...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn 3 ngủ toà V2 dự án The Terra An Hưng.- Vị trí mặt đường Tố Hữu, 15 ph đến Lê Văn Lương.- Tiện ích đầy đủ, xung quanh đều là...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 49 m2 102,05 triệu/m2
      Cập nhật một số căn giá mềm nhất giỏ hàng hơn 120 căn đa dạng đầu tháng 4/2023.a/c KH, các bạn môi giới quan tâm LH em Brian 0944 679 ***.1. Căn...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Celadon City - Bán Diamond Alnata 88.8  mét vuông - Giá 4.3 tỉ bao hết chi phí - Rẻ nhất thị trường. call ngay nhân viên CĐT phòng kinh doanh - MR...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.