Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.826 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Tôi Cần Bán căn căn hộ tòa nhà Vinaconex 7 KĐT Mỹ Đình vin Đường Hàm Nghi . DT bìa đỏ 101m, Nhà mình bố trí đẹp, hợp lý gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh, logia...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Thạnh

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Bán chung cư Saigonres Plaza ở Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh, 2 phòng ngủ, 72 mét vuông.contact 0903 002 ***
      Dự án Saigonres Plaza, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyên Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Tên dự án: Rivera Park Thủ đô Hà Nội.CĐT dự án: Công ty CP đầu tư và phát triển đô thị Long Giang.Vị trí dự án: Số 69 Vũ Trọng Phụng, Q. Thanh Xuân, Thủ ...
      Rivera Park Hà Nội, Số 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn số 03 DT 86,5m2 thông thủy, hướng logia hướng Đông Nam mát nhất Trinity Tower.- Tầng trung 15 - 22.- Giá: 3.7 tỉ bao tất phí sang...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Tổ hợp căn hộ chung cư, hotel Epic Tower - số 19 Duy Tân, Cầu Giấy. Phân phối quỹ căn 2 và 3 PN, nhận nhà ở ngay, đã có sổ.- Căn 2 PN DT 70 - 78 mét...
      Epic Tower, số 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      giá tốt nhất thị trường Q. 9:- 1 PN 55m2 - 3.5 tỉ.- 2 PN 74m2 - 4.5 tỉ.- 3 PN 97m2 - 6.5 tỉ.Dự án có 2400 căn. Masterise Homes xây nhà chất lượng tuyệt vời...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền nên chuyển nhượng lại căn hộ chung cư biển cao cấp sở hữu lâu dài The Sang Residence Đà Nẵng. (SHR vĩnh viễn).- DT: 106m2.- Tiện...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80.2 mét vuông chỉ nhỉnh 3.25tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + Ck 8 phần trăm duy nhất tại Phân khu Sakura vin...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2N - giá cực rẻ thị trường- DT : 75m2- Thiết kế : 2N -2 nhà vệ sinh - đầy đủ nội thất - pháp lí : bìa đỏ chính chủ không...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán ngay chung cư 3PN2VS tại tòa trong căn hộ chung cư Ecogreen Nguyễn Xiển.- Đặc biệt tòa CT1 có 13 căn/sàn, mật độ thoáng.- Hàng...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Tây - Nam, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      CHUYÊN BÁN căn hộ chung cư TRUNG CƯ vin SYMPHONY KHẢNG ĐỊNH giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG Quỹ căn bán:1 phòng ngủ Giá 1,7tỉ - 2tỉ2 phòng ngủ Giá...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      chung cư cao cấp duy nhất sát biển Mỹ Khê - Ngũ Hành Sơn đc sở hữu lâu dài - sổ hồng riêng từng căn.+ DT sàn: 82,5m2. Rộng rãi thoải mái, thông thoáng...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn 3 PN nên cần bán căn hộ chung cư 92m2 tòa A tầng đẹp thông tin như sau:- DT 92m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- căn hộ chung cư...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,05 tỷ tại Thanh Xuân

      4.05 tỷ 89 m2 45,51 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư 89m2x2 phòng ngủ - 17T1 căn hộ Hapulico Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - HN.- Cửa chính ĐB - logia TN, phí dịch vụ 5k/m2.-...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 87 m2 48,86 triệu/m2
      Goldseason 47 Nguyễn Tuân.Toà Autumn, tầng trung đẹp.- Mô tả: 3pn2vs, 87m.- Nội thất: Full đồ (chỉ mang đi 1 số đồ điện tử đặc biệt).- Vị trí: Nằm tại trung...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      bán ngay căn 25 tầng cao ngoài 20 tòa N04 dự án Melody Linh Đàm.- căn hộ chung cư đã ký HĐMB và TT theo tiến độ thông thường.Tiến độ bàn giao nhà dự...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Khuông Việt, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Phú

      3.15 tỷ 88 m2 35,8 triệu/m2
      Có SH - 3 phòng ngủ - Kẹt tiền - Bán rẻ: bán ngay CH Khuông Việt - Tân Phú:- Vị trí:+ Dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh, đáng kể đến như:...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại Ecolife Capitol tòa A2 có nhu cầu muốn bán vì gia đình chuyển công tác đi nước ngoài nên không có nhu cầu sử dụng tới.Thông tin chung ...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.