Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại Ecolife Capitol tòa A2 có nhu cầu muốn bán vì gia đình chuyển công tác đi nước ngoài nên không có nhu cầu sử dụng tới.Thông tin chung ...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      * Chính sách ưu đãi mua nhà của Masteri Centre Point.* TT sớm: CK 15 phần trăm.* TT chuẩn: CK 13 phần trăm.* Không nhận chứng thư bảo lãnh: CK...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.4 tỷ 110 m2 30,91 triệu/m2
      Em cần tiền đầu tư dự án nên cần bán gấp căn hộ chung cư, 3 ngủ 2 vệ sinh tòa Goldsilk 430 cầu am vạn phúc - Hà Đông. căn hộ chung cư có slot oto...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Danh sách các căn hộ chung cư đang bán rẻ nhất tháng 5 năm 2023 tại Times cityliên hệ ngay: 0979 588 ***Căn 03 ngủ hướng nam tầng 5 tòa T1 giá 4.65 tỉ...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      DT 96 mét vuông, logia hướng Đông Nam, tầng 11 - 20.3 ngủ 2 vệ sinh.bìa đỏ cầm tay.nội thất đầy đủ.Phí sang tên thỏa thuận.căn hộ chung cư...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      Với tiêu chuẩn bàn giao cao cấp hơn hẳn các khu cũ và thuộc hệ thống phân khúc Ruby cùng giá thành tốt nhất hiện tại. KH đã sở hữu ngay sp giá trị nhất tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần chuyển nơi ở bán cắt lỗ căn 3 ngủ Feliz Homes Hoàng Mai.call ngay: 0962 628 ***.Do có nhu cầu thay đổi chỗ ở chuyển sang nơi khác sinh...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn 2 ngủ, 2 vs tòa The Garden Hill - 99 Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, HN.- Do không có nhu cầu sử dụng nữa và muốn chuyển đổi...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3PN2 nhà vệ sinh vin Smart CityDT : 70m Thiết kế căn hộ chung cư thoáng rộng 2 mặt thoánggiá : 3,1 tỉ. call ngay : 0357 752 ***
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 10

      4.41 tỷ 78 m2 56,42 triệu/m2
      Càn bán chung cư góc tại căn hộ Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, Q. 10, ngay khu Đồng TiếnDT: 78m2, 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách. chung cư nằm...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 90 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Diên tích 90 mét vuông logia hướng Đông Nam bìa đỏ cầm tay Cần tiền bán nhanh, xem nhà chính chủ contact : 0986 673 ***căn hộ chung cư Tận Tâm...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.25 tỷ 104 m2 31,25 triệu/m2
      DT: 104m2Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logiaHướng cửa: hướng Đông Bắc, logia: hướng Tây NamNội thất để lại: nhà nguyên bản như hình pháp lí: bìa đỏ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sudico (Mỹ Đình Sông Đà).Dt: 110 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 3VS, bếp, phòng khách, đầy đủ nội thất.chung cư vuông ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Sentosa là toà chung cư 28 tầng nổi 1 tầng hầm cao 95,3 mét vuông. Có 3 tầng để xe, 1 tầng TTTM, 1 tầng văn phòng cho thuê, 3 tầng không gian xanh.-...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Xi Grand Courtđc: 284 Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10. DT: 70m, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view Đông Nam thoáng mát,...
      Dự án Xi Grand Court, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Học Viện Quốc Phòng, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,49 tỷ tại Tây Hồ

      4.49 tỷ 136 m2 33 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc căn hộ Học Viện Quốc Phòng, đường Hoàng Quốc Việt, Xuân La, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.- DT: 136 m2, thiết kế 3 PN, 2  phòng...
      Dự án Học Viện Quốc Phòng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính nên sang nhượng lại căn 83 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ sáng, 1 bếp, 1pk, và 2 toilet, 1 lô gia, logia hướng Bắc....
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.