Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      giá siêu mềm chốt ngay căn 2 phòng ngủ - View trực diện Landmark siêu xinh.- Masteri Thảo Điền, 65 mét vuông, layout đẹp.- đầy đủ nội thất...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 77 m2 53,9 triệu/m2
      Cần bán chung cư Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay gần trường đại học Hoa SenDT: 77 mét vuông, gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 4,15 tỷ tại Bình Thạnh

      4.16 tỷ 63 m2 65,88 triệu/m2
      Khu vực có vị trí thuận lợi gần trường học, chợ và siêu thị.DT 68m2. DT sàn (thông thủy) 63.1m2.call ngay 0981 659 ***
      Dự án Wilton Tower, Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      N
      Đăng Hưng Phạm Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 112 m2 37,5 triệu/m2
      "Bán căn hộ chung cư Mỹ Khánh 3A Phạm Thái Bường Phú Mỹ Hưng q7.- căn hộ chung cư ở tầng 5, DT 112 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Phạm Thái Bường, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 97 m2 44,33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ tòa E3 - The Emerald CT8 Đình ThônThông tin chung cư như sau:- DT 97m, thiết kế 2  phòng ngủ 2 vệ sinh.- Cửa...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Bán căn hộ golden mark 136 Hồ Tùng Mậu TOÀ căn hộ chung cư CAO CẤP - ỐC ĐẢO GIỮA LÒNG TP Hà Nội - đầy đủ nội thất - MỚI ĐẸP Ở NGAY ☘️ CĐT dự án...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Tecco Tower Linh Đông, 3 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 108 m2 31,49 triệu/m2
      Mình chính chủ Cần bán căn hộ Tecco Linh đông, Thủ đức:- DT tim tường 107.8  mét vuông, thông thuỷ 101.9 mét vuông. 3 PN 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Tecco Linh Đông, Đường Linh Đông, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Sunrise Cityview, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư sunrise cityview số 33 Nguyễn Hữu ThọĐặc điểm căn hộ chung cư : '- DT : 105m2 3 PN 2WC- Nội thất : đầy đủchính chủ hiện đang ở, cần...
      Dự án Sunrise City View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 133 m2 36,1 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại Tòa nhà Dolphin Plaza - P. Mỹ Đình 2.- DT 133m2 gồm Phòng khách + 2 PN, 3  phòng vệ sinh + Bếp.- View logia...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 8

      3.95 tỷ 98 m2 40,31 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay căn hộ góc 98m2 (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 2 ban công - 1 ban công).- Lúc trước mua xác định ở nên lựa kỹ, thuê...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 phòng ngủ giá 3,8 tỉ, DTTT lên đến 82m view công viên nội khu cực đẹp.Nhận nhà ngay tháng 6/2023chung cư thuộc tòa TK2 khu The Tonkin,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Kris Vue, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      Hot! Cần bán chung cư Krisvue.Dt: 99 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh .Giá: 4.5 tỉ nTP Hà Nội thất cơ bản.Đã có sổ hồng ...
      Dự án Kris Vue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      -Căn 2n+1 70m thông thuỷ view nội khu của phân khu-Nằm ngay cạnh 2 garage nổi zone 3 và 4, ngay cạnh công viên điều hoà 10,5ha-chỉ cần bỏ ra 30 vay ân hạn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,72 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.73 tỷ 76 m2 49 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư Resort & Hồ muối khoáng: La Partenza chào bán tháp Alba.Vị trí: MT đường Lê Văn Lương, Nhà Bè, TP. TP.HCM, liên kế Phú Mỹ Hưng.*...
      Dự án La Partenza, Đường Lê Văn Lương, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Gò Cát - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 107 m2 43 triệu/m2
      Vị trí chung cư: Nằm ở 2 tầng cao nhất của dự án. Tầng 17 và tầng 18.- Kết cấu chung cư: 2 tầng riêng biệt, đúc bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ +...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      * Không ở đến trước có cho thuê nên tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS tại The Emerald CT8 Mỹ Đình.* DT 82 mét vuông tim...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.