Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 76 m2 41 triệu/m2
      Hai vợ chồng mua chung cư đc đôi năm, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán. Về quê làm việc. Mong tìm đc chủ mới có duyên với chung cư. Chi tiết...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      D
      Nguyễn Văn Tùng Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Silver Sea Tower, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,5 tỷ tại Vũng Tàu

      3.5 tỷ 101 m2 34,66 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư góc view biển 101m2, căn hộ chung cư Silver Sea, 47 Ba Cu, TP VT. gọi ngay: 0908 209 ***.căn hộ chung cư cần bán ...
      Silver Sea Tower 47 Bacu, 47, Đường Ba Cu, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Tòa Tonkin 2 vin Smart City nội thất đầy đủ kí mới CĐT hưởng chính sách ck cực cao 20 phần trăm trừ thẳng vào giá. Dòng căn hộ chung cư Ruby cao...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3  phòng ngủ dự án Le Grand Jardin Sài Đồng - Long Biên logia hướng Đông Nam tầng cao.+ DT 97 mét vuông căn hộ góc 3 ngủ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn vin D'Capital, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy.chung cư DT 71 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet, hướng cửa ĐN, logia TB,...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư lô góc 107.3 mét vuông. Thiết kế 3 phòng ngủ 3VS.CT1 tòa nhà C14 Bắc Hà, mặt đường Tố Hữu.Nhà mới đang...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 73 m2 66,69 triệu/m2
      Chuyên bán và thuê căn hộ chung cư Kingdom 101, Q. 10.Cam kết giá mềm nhất thị trường.giá cho thuê:+ 1 phòng ngủ nội thất cơ bản giá 13 - 15 tr...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Ocean Vista, 3 phòng ngủ, 178 m2, giá 4,9 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.91 tỷ 178 m2 27,53 triệu/m2
      chung cư Ocean Vista thuộc SeaLink City - dự án ven biển cao cấp, an ninh, yên tĩnh, chủ đầu tư uy tín. Quỹ căn đa dạng để lựa chọn phù hợp với nhu cầu...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,05 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 83 m2 48,8 triệu/m2
      Chìa khoá trao tay - nhận nhà ở ngay!- căn hộ chung cư có DT 83m2, thuộc tòa Tonkin 2, vị trí trung tâm Vin Smart City.- Gần công viên lớn nhất KDT, giao...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN bên tòa T4.căn hộ chung cư có DT 90 mét vuông.căn hộ chung cư có slot để ô tô dưới hầm.căn hộ chung cư view...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      0971 085 ***. Nhà mình chuyển sang căn hộ chung cư 3 PN cần bán ngay chung cư Five star - số 2  kilomet Giang, DT 84.25 mét vuông thiết kế 2...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      - chung cư cao cấp Sunrise Riverside, Novaland, toạ lạc ở vị trí đắc địa bao quanh sông, trung tâm KĐT Q. 7, nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh và Nguyễn...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      P
      Vũ Nguyễn Thanh Phương Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn 2 ngủ tầng đẹp tòa Tonkin 2 (TK2) DT 67m2Thiết kế tối ưu không góc chết, thoáng sáng, view đẹp, tầm view tr đô ra công viên trung tâm +...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 110 m2 37,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư siêu đẹp tòa CT6, Mỹ Đình Sông Đà, 110 mét vuông, 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, nhỉnh 4 tỉ.- DT 110 mét vuông,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội

      3.65 tỷ 78 m2 46,8 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư HH2 MecoComplex ngoc 102 Trường Chinh, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội - DT: 78  mét vuông bìa đỏ- Hướng: logia hướng Đông...
      Dự án 102 Trường Chinh Meco, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu ở nên gia đình em cần bán chung cư view thoáng toà 17T (thiết kế thoáng mát nhất toà).Nội thất để lại nội thất cơ bản cho khách có...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Green Valley, Phú Mỹ Hưng.đc: Đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú, Q. 7.DT 89m thiết kế 2 PN 2 nhà vệ sinh.đầy đủ nội ...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,68 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.68 tỷ 90 m2 40,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư tại An Bình City. Do chuyển vào Hồ Chí Minh sinh sống nên cần bán gấp.Giá 3,680 tỉ bao phí sang tên và tất cả mọi thủ tục...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.