Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Nam, giá 3,34 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.34 tỷ 50 m2 66,72 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ giá siêu mềm nhất The 9 Stellars.Vị trí: Đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Bình, Q. 9, TP. Mới Thủ Đức.(cạnh Bến xe miền Đông mới,...
      Dự án The 9 Stellars, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,32 tỷ tại Quận 7

      4.32 tỷ 75 m2 57,55 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh (75m) - Tầng trung an toàn toà  mét vuông.- Layout thông minh, rộng rãi...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7

      3.65 tỷ 77 m2 47,41 triệu/m2
      DT: 77m2.Bố trí: 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinhs.Nhà nt dính tường.giá: 3.65 tỉ.Trở thành dân cư PMH, di chuyển thuận tiện đến các trường quốc tế...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet hướng Đông Nam toà S1 - 72m2 - view căn biệt thự đẹp nhất dự án - vin Symphony - 51tr/m2.gọi ngay:...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Chỉ còn 50 căn tòa Tonkin 2 vin Smart City đầy đủ nội thất kí mới CĐT hưởng chính sách ck cực cao 20 phần trăm trừ thẳng vào giá.Ưu điểm nổi bật:-...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Phú Nhuận

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua call ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,97 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.97 tỷ 62 m2 64,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư sở hữu lâu dài.Quà tặng kim cương lên đến 250 tr.Ưu đãi LS vay 0 phần trăm.CK lên đến 6 phần trăm.Tư vấn và đặt lịch thăm...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,12 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.12 tỷ 48 m2 65 triệu/m2
      Bùng nổ thị trường BĐS tháng 5 - một siêu phẩm của ông lớn Sun Group sắp ra mắt.Bom tấn 5* view trực diện sông Hàn Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.sp đa dạng -...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 104 m2 33,66 triệu/m2
      - DTTT 104m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 lô gia thoáng đãng, logia hướng Đông Bắc.- căn hộ chung cư đc CĐT thiết kế hoàn hảo đến từng chi tiết, kéo...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Oriental Plaza, ngay siêu thị Top Market Tân Phú.Căn 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có 2 logia view Âu Cơ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp chỉ duy nhất 10 suất tặng nội thất 77 tr - sở hữu chỉ với 1.8 tỉ (50 phần trăm).contact: 0935 608 *** Tuấn Anh - Nhận thông...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      0976 215 *** chính chủ ký gửi cần bán căn hộ chung cư cao cấp Bán The Park Home Trần Thái Tông giá cực tốt.+ DT: 81m2.+ Số PN: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 ban ...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,79 tỷ tại Tân Bình

      3.79 tỷ 73 m2 51,92 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn, Sky Center Phổ Quang - 2 phòng ngủ - 73 mét vuông giá 3,790 tỉ đầy đủ nội thất.Tổng quan dự án.CĐT: Hưng Thịnh...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      chính sách bán hàng mới TK2 đc CK 16,5 phần trăm và đc trừ thêm 60 - 120 tr/ tùy loại căn.- 2 phòng ngủ có giá siêu mềm nhất 3.3 tỉ (S =...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,22 tỷ tại Tân Phú

      3.22 tỷ 71 m2 45,36 triệu/m2
      CHUYÊN BÁN căn hộ chung cư CELADON giá siêu mềm VÀ CẠNH TRANH NHẤT THỊ TRƯỜNGKhu Ruby - 68m2 2 phòng ngủ + 2 toilet, Giá 2.550tỉ (Bao hết),...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 73 m2 54,39 triệu/m2
      giá chỉ: 3.97 tỉ - GIÁ SIÊU TỐT, nội thất xịn xò CHẤT LƯỢNG, TẦNG CAO VIEW ĐẸP- DT: 73m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ The...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 94 m2 40,96 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn to hơn cần bán căn 3 PN tại dự án Sunshine Garden Vĩnh TuyThiết kế 3 ngủ 2  nhà vệ sinh DT 94m2Nội thất có điều hòa , full bếp và...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu ở nên gia đình em cần bán chung cư view Làng Việt Kiều Châu Âu toà S1 (thiết kế thoáng mát nhất toà S1).Nội thất để lại full đồ thiết...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.