Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,79 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 141 m2 34 triệu/m2
      BQL toà nhà Golden Palace Mễ Trì cập nhật quỹ căn bán và cho thuê mới nhất tháng 04/2023, quý KH quan tâm vui lòng hotline: 0856 668 ***- Toà B, tầng trung,...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Tầng 28.- Chủ cần bán căn hộ Phạm Văn Đồng, An Bình (Opal Boulevard).DT: 76 mét vuông.Gồm 2  phòng ngủ,  nhà vệ sinh, nội thất đầy ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 2 mặt thoáng Tòa Saphire 3 Goldmark City, 3,75 tỉ.- DT 100m2.- Nội thất như ảnh.- Sẵn sổ, có slot ô tô.- logia hướng Tây ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Sunshine City ngay Tây Hồ, HN.+ DT 102 mét vuông, gồm 3 phòng ngủ + 2VS + P. Khách + Bếp rộng và thoáng.+ Vị trí căn hộ ...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán tổng hợp căn hộ chung cư Eurowindow, 27 Trần Duy Hưng, 2, 3 ngủ, 100m2, giá rẻ. 0355 902 ***Chỉ với 3.5 tỉ đến 4.5 tỉ quý KH đã sở hữu căn hộ chung...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư 536A Minh Khai, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      chung cư tầng trung thoáng mát.- DTTT 75m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 logia hướng Đông Nam.- Gia đình thiện chí bán để lại toàn bộ nội thất.- dân cư văn...
      Dự án Chung cư 536A Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,32 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.32 tỷ 90 m2 36,89 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- chung cư số 11 gồm 3 PN và 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 gian bếp và phòng ăn, DT thông thuỷ 90 mét vuông.- căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ góc 98m2 Imperia Sky Garden, Minh Khai có slot oto 4.8 tỉ bao phí.- DT 98m2.- 3 ngủ sáng, 2 vệ sinh, có lô gia, phòng khách rộng.- logia hướng...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      * contact: 0986 498 ***.Chính sách ưu đãi khủng mới nhất tháng 4/2023 chưa từng có tại Masteri West Heights - Smart City.Chỉ còn đúng 8 KH duy nhất đặt mua...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Nội thất bếp toàn bộ nhập khẩu Đức(bếp, hút mùi, lò nướng, máy rửa chén, tủ lạnh), máy giặt, máy nước nóng, 3 máy lạnh, giường ngủ tủ kệ gỗ đầy đủ. Để lại...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 111 m2 27,03 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 111m tim tường, 104m thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 2 logia.- pháp lí: SHR chính chủ.- Nội thất: Sàn...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sông Đà Hà Đông Tower, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 155 m2 32,13 triệu/m2
      + CĐT Công ty CP Đầu tư xây dựng và phát triển đô thị Sông Đà, tòa 32 tầng, 2 tầng hầm, 4 thang máy tốc độ cao, phí DV 5k/ mét vuông, oto 900k/tháng,...
      Sông Đà Hà Đông Tower, 131, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 115 m2 30,44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Giai Việt Hoàng Anh, DT 115 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, SHR, nhà rộng thoáng mát, view đẹp, giá 3.5 tỉ. L/H xem...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      chung cư 3PN2 phòng vệ sinh với 75m thông thủy, 82m tim tườngView nội khu, tầng chung cư : 6 và 39Bàn giao tiêu chuẩn Sapphire+Thuộc tòa SA3 bàn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 52 m2 60,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 02 căn liền nhau 05 và 06 tầng 10 tòa C2 D'capital.logia Đông Nam rất mát.Căn 06 là căn hộ góc, 2 căn có thể đục thông nhau để có DT...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2VS vị trí trung tâm gần ngay công viên trung tâm, biển hồ, gần 2 garage 10 tầng thuận tiện gửi xe.- Nhà mới tinh...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.