Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 4,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.3 tỷ 143 m2 30,07 triệu/m2
      Thông tin về chung cư của tôi như sau:- DT: 143 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ sáng, 2 nhà vệ sinh, 2 logia rất rộng.- Hướng: hướng Tây Nam -...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 77 m2 40 triệu/m2
      chào bán đợt một căn hộ căn hộ và liên kế khu nhà ở hỗn hợp Viha Complex giá trị đầu tư sinh lời cao, vị trí đắc địa phong thủy hanh thông.Vị trí: Số...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Cửu Long, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Thạnh

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      - Gần đường Phạm Văn Đồng. MTNB 8m, cách đường chính 100m.- DT: 82 mét vuông.- Cấu trúc: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Tình trạng khá.- căn...
      Dự án Cửu Long, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      4 tỷ 63 m2 63,5 triệu/m2
      - DTTT: 58m2- DT tim tường: 63m2- Loại hình: 1 PN nội thất đầy đủ, phòng khách, logia, bếp,...- Giá gốc chưa CK: 4.9 tỉ- Tòa The Hill (H4)- Số tầng: 3A-...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 143 m2 25,53 triệu/m2
      Cần tiền bán căn hộ chung cư 4 ngủ căn hộ chung cư HPC Landmark 105 trung tâm Hà Đông.căn hộ chung cư góc hoa hậu cực hiếm.DT 143m2 thông thủy.Nhà...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Eurowindow Multi - 27 Trần Duy Hưng.DT 80m2 có 2 PN, 2 vệ sinh.Hướng nhà hướng Đông Nam, có nội thất gắn tường.Có bìa đỏ chính...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng trung tại S6 Sunshine City:- DT 83,1 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 2 ban công rộng thoáng.- Hướng nhà:...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Green Pearl , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Green Pearl 378 Minh Khai full đồ.Bán chung cư cao cấp căn hộ Green Pearl 378 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng.Thông tin...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Gold Sea Vũng Tàu, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư biển sở hữu vĩnh viễn, căn hộ Gold Sea, số 172 Hoàng Hoa Thám, TP vũng Tàu. DT sử dụng 85 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Vũng Tàu Gold Sea, số 172, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,86 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.86 tỷ 85 m2 45,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư Siêu Rộng 3N2vs, GS1, Vin Smart City) Hiếm.- căn hộ chung cư có DT 85 mét vuông( dt thông thuỷ 82 mét vuông) Bố trí hết...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.6 tỷ 84 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển nơi ở nên cần bán ngay chung cư tại Richstar - Q. Tân Phú.Giá thật 100  phần trăm - tìm khách có duyên.DT: 84 m.Thiết kế: căn ...
      Dự án RichStar, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 69 m2 44,93 triệu/m2
      - Lavita Charm Bao gồm 3 tháp cao tầng. Bàn giao năm 2021.- DT: 68.64m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư có logia rộng rãi, đón gió mát...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Saigon South Residences Phú Mỹ Hưng.- DT 72m2, kiểu nhà 2 PN, 1 WC, 1 WC cải tạo thành phòng thay đồ.- View thoáng mát, lầu cao.- an ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,52 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.52 tỷ 95 m2 37 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3 PN DT tới 95,12 mét vuông thông thủy* căn hộ góc hướng cực đẹp hướng Đông Nam, view trực diện con đường trung tâm dự án Đại...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,19 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.19 tỷ 80 m2 39,88 triệu/m2
      Nhu cầu không sử dụng nên tôi cần bán căn hộ chung cư ngay góc 3 phòng ngủ thuộc dự án theo tiêu chuẩn 4 sao của Singapore tại số 9A đường Thạnh...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 3 phòng ngủ, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 138 m2 29,5 triệu/m2
      Chủ thiện chí gửi bán chung cư tại Gateway Vũng Tàu- DT: 138 mét vuông gồm 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - Tầng cao view toàn cảnh Vũng Tàu-...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư M3M4 Nguyễn Chí Thanh.- DT 100m, thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia thoáng.- căn hộ chung cư có đủ đồ, bìa đỏ...
      Dự án Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 120 m2 27,09 triệu/m2
      Bán căn hộ mặt phố Hồ Tùng Mậu Cầu Diễn, 120 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 logia, 2 toilet, giá 3.2 tỉ. + Vị trí cực đẹp, nằm ở mặt đường Hồ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.