Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư 283 Khương Trung - Star Tower là dự án nhà ở thương mại đc đồng bộ hóa về hạ tầng với thiết kế hiện đại, công trình chất lượng cao với...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 118 m2 30,51 triệu/m2
      căn hộ Phú Yên 1.Vị trí cực tốt thuận tiện ra khu trung tâm Q. 3, Gò Vấp, Q. 12.Lầu thấp, DT 118 m2, 3 phòng ngủ, 2  toilet.Tặng hết nội thất...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      LH: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Thành ...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,85 tỷ tại Hoàng Mai

      3.85 tỷ 97 m2 39,7 triệu/m2
      Gia đình em chuyển về Royal ở gần với ông bà nên không có nhu cầu sử dụng muốn nhượng lại chung cư tầng trung tòa HH3 Eco Lake View Đại Từ. Nhà em đã làm...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,34 tỷ tại Tân Phú

      3.35 tỷ 71 m2 47,12 triệu/m2
      Kẹt tiền bán chung cư Celadon - Emerald.+ DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.+ Nội thất cơ bản (bếp, rèm, máy lạnh).+ giá:...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,19 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.19 tỷ 83 m2 38,44 triệu/m2
      Sky Oasis - Ecopark.chính chủ tặng gói nội thất trị giá 200tr.Cộng thêm 150tr làm quà tân gia cho khách mua.chung cư 83m2 tại tòa cao cấp S - Premium.Thiết...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Độc quyền chung cư 3 PN góc Haven park, căn hoa hậu cho tầm view tuyệt đẹp.* Chính sách đặc biệt cho quý KH chốt căn trong tháng 4: Tặng 6 chỉ vàng.- DT:...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 88 m2 50 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển vào nam công tác và làm việc nên chính chủ nhờ gửi bán căn hộ chung cư Rivera Park.- DT 88 mét vuông (căn 2 ngủ rộng nhất dự...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.2 tỷ 92 m2 34,79 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp The Habitat, ngay cổng VSIP1, Bình Dương. Cách siêu thị Eon. QL 13 bán kính 30m.* DT: 91.5 mét vuông.* Vị trí: B3.*...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ tại Bình Thạnh

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Park View đầy đủ nội thất ngay MT Điện Biên Phủ mới nhận bàn giao cần bán nhanh.- DT 72 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Nhà...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Nam, giá 3,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      Em đc Lộc chuyên bán sang nhượng chung cư tại căn hộ chung cư dự án Mipec Rubik 360 Xuân Thủy - Cầu giấy !Với kinh nghiệm cũng như bản thân đã bán...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 103 m2 32,04 triệu/m2
      - Quỹ căn sang nhượng:- Tòa HH2:* Căn 2 phòng ngủ.+ chung cư: DT: 71m gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet. Nội Thất Cơ Bản. Giá 2.45 tỉ.+ chung ...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 74 m2 43,9 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ hàng hiếm tại KĐT Centana Điền Phúc Thành Q. 9.- Ở thì sướng, mà đầu tư thì lời!Mức giá cực sốc, từ 3,5 tỉ bao...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán nhanh căn 106m2 Oriental Plaza.- DT 106m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.- Nhà đẹp thoáng mát, sạch sẽ.- Giá...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Glory Heights là phân khu đc ví như là bản sao của The Landmark tại vin Grand ParkVị trí đắc địa của Glory Heights nằm ngay đối diện công viên rộng 36ha và...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mizuki Park - Đã có SHR.chung cư thuộc căn hộ góc nên view 3 mặt thoáng. 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.logia hướng Nam mát...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài,...

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.