Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,22 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.23 tỷ 96 m2 44 triệu/m2
      MT Eastmark City trở thành siêu phẩm đầu tư tại trung tâm TP Thủ Đức khi sở hữu những tiềm năng sinh lời bền vững như:- Giáp 3 MT đường lớn: Vành Đai 3 -...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hà Đô Park View, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 128 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng chung cư tòa nhà Hà Đô Park View công viên Cầu Giấy.DT: 128 mét vuông thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh phòng khách...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,38 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.38 tỷ 74 m2 45,68 triệu/m2
      Phân khu The Tonkin - vin Smart City: Phân khúc Ruby dòng căn hộ chung cư cao cấp nhất.Với số lượng cực ít.* call ngay tư vấn: 0986 498 ***.* Zalo:...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ EHomeS Nam Sài Gòn, 5 phòng ngủ, 183 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 183 m2 21,04 triệu/m2
      DT lớn nhất: 183 m2.View nhiều nhất. Từ PN đến phòng ăn tolet đều có view đẹp hướng ĐN siêu mát.Vị trí đẹp nhất: Ở giữa 2 trường đại học Văn Hiến và Kinh...
      Dự án EhomeS Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư Trung Kính - Cầu Giấy - 3 ngủ 2  phòng vệ sinh - 3 tỉ - căn hộ góc - Phòng nào cũng có logia - Nội thất cực xịn - Ảnh thật...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Akari City, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Akari City chưa bao giờ mua nhà mà dễ dàng đến thế.- Chỉ TT trả chậm 30 phần trăm (trong 18 tháng) nhận nhà, 5 phần trăm mỗi đợt cách nhau 3...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,6 tỷ tại Đống Đa

      4.6 tỷ 122 m2 37,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư M3M4 - Nguyễn Chí Thanh, 122 mét vuông, 3 PN giá: 4.6 tỉ. liên lạc: 0379 455 ***- DT: 122 mét vuông, 3 PN, 2 nhà ...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Pandora, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 2 ngủ 2  nhà vệ sinh DT 80 m2 thông thủy logia hướng Đông Bắc của vào hướng Tây Nam để lại toàn bộ nội thất chỉ...
      Pandora 53 Triều Khúc, 53, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 94 m2 51,07 triệu/m2
      - Tôi chính chuyển công tác vào Sài Gòn nên cần bán 2 căn hộ tại tòa p1 căn hộ Mỹ Đình Pearl.1, Diện tích 94 mét vuông căn góc 2 mặt...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,94 tỷ tại Quận Long Biên

      3.95 tỷ 82 m2 48,11 triệu/m2
      *** Duy nhất 5 căn quỹ ngoại giao giảm trực tiếp 280 tr giá mềm nhất T4/2023*** Nhận thông tin ưu đãi contact: 0904 754 *** ( Ms.Lan )Thông tin căn hộ ...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      3.1 tỷ 109 m2 28,45 triệu/m2
      DT: 108.80 mét vuông.3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.NThủ đô Hà Nội thất như hình.Đã có SHR.Cần bán ngay.
      Dự án Vũng Tàu Melody, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư DT 79,7m2 (đúng trên SHR), 2PN, 2 WC, Thuộc dự án Cao ốc 280 Lương Định Của (nằm trong khu căn biệt thự 280) với an ninh 2...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,49 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.49 tỷ 79 m2 44,18 triệu/m2
      - Gia đình cần bán sang nhượng căn hộ chung cư 2 ngủ View Hồ, căn hộ góc tầng cao. Tòa Pearl 1.- giá: 3,49 tỉ.- DT: 79 mét vuông.- Thiết kế căn ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 69 m2 55 triệu/m2
      - Chỉ 50 suất nội bộ còn lại - trực tiếp từ CĐT chung cư Viva Plaza MT đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.Dự án đang hoàn thiện, tháng 7/2023 bàn giao nhà mới...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 100 mét vuông, 3 phòng ngủ. 2 toilet full nội thất nhà...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 82 m2 40,86 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư dự án Nam cường Cổ nhuế1. chung cư toà CT2B tầng 6 DT 82m thiêta kế 2 ngủ 2 VS full nộ thất. bìa đỏ chính chủ tên tôi sẵn...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 84 m2 36,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Pega Suite 2 đã đóng tiền đợt 8 theo tiến độ thì chỉ trong quý 2 năm 2023 dân cư sẽ nhận bàn giao căn hộ chung cư cao cấp.The...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Loan Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.