Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.814 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 76m2 tại căn hộ eurowindow Trần Duy Hưng. Khu dân trí cao. Giao thông thuận lợi. Tầng trung căn 01 giá 3,5 tỉ. Hai ngủ hai vệ sinh thiết...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,84 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.84 tỷ 110 m2 44 triệu/m2
      chung cư nằm trong khu vực Ngoại Giao Đoàn hàng xóm Starlake sang trảng rất thuận lợi giao thông đầy đủ tiện ích gần các trường đại học và BV đi sân bay....
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      E Phượng - ql dự án A La Carte chủ đầu tư - còn 20 căn quỹ cdt và một số căn kh đã mua gửi bán lại giá cắt lỗ sâu.- 20 căn CDT mã A01,06,07,08 - 2 ngủ và...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,66 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.66 tỷ 135 m2 34,52 triệu/m2
      - DTSD 135 mét vuông - nhà thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh - cửa hướng Đông Bắc - logia hướng Tây Nam - đủ đồ. - giá : 4,66 tỉ. gọi ngay : 0978 977 ***
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Bán căn 90 mét vuông - 3 ngủ - Sunshine Riverside (Tây Hồ) - căn hộ góc 2 mặt thoáng.+ 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh + 2 logia.+ View nội khu.+ Nhà...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 135 m2 37,04 triệu/m2
      Tôi bán chung cư toà N09, Thành Thái, Cầu Giấy, căn hộ góc, nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất giá chỉ nhỉnh 5 tỉ 0355 902 ***.DT 135m, 3 ngủ, 2 vc, căn hộ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 129 m2 37,21 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế cần nhượng lại căn hộ góc 129m2 tòa R1 Goldmark City.DT 129m2 sử dụng.Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.Tầng trung.Hướng logia hướng ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.11 tỷ 97 m2 32 triệu/m2
      - căn hộ chung cư view sông và và cầu- tầng trung.- logia hướng mát- Giá 32tr/m2- gọi ngay 0987 402 ***/ 0865 536 ***----- Là 1 KĐT khép kín rộng 178hec...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng giá mềm của dự án Celadon City Tân Phú, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá mong muốn.* hotline tư vấn: 0903 002 ***...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,85 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 82 m2 46,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư siêu rộng 3 phòng ngủ 2VS, GS1, Vin Smart City) hiếm.- căn hộ chung cư có DT 86m2(DT thông thuỷ 82m2) bố trí hết công năng, phù...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      BQL toà nhà The Emerald - CT8 Mỹ Đình - CT8 Đình Thôn cập nhật quỹ căn bán và cho thuê mới nhất tháng 04/2023, quý KH quan tâm vui lòng contact: 0856 668...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,03 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.03 tỷ 76 m2 53 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Center Point, 110 Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza, Epic Tower, The Park Home,...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Do chuyển công tác vào Thành phố Hồ Chí Minh nên gia đình cần bán thật nhanh chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.căn hộ góc DT...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 74 m2 47,17 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 2 PN, 1 phòng...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 105 m2 35,53 triệu/m2
      * chào bán NGOẠI GIAO căn 3 phòng ngủ 105m2 ( Thông thủy). giá 3,73 tỉ . Gồm thuế giá trị gia tăng. tòa DV01 cao cấp - bể bơi 4 mùa. * Căn...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Toà E2 DT 81m2 * 2 ngủ * 2 toilet nội thất cơ bản giá 3,5tỉ, sẵn sổ.Toà E2 DT 78m2 * 2 ngủ * 2 toilet đầy đủ nội thất giá 3,6tỉ bao phí, sẵn...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Nguyễn Kim, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 10

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán chung cư Nguyễn Kim, đường Lý Thường Kiệt, Q. 10.Lầu 4, căn hộ góc, 68 mét vuông. 2 PN, 2 nhà tắm.Sổ riêng, nhà trống, công chứng bàn giao...
      Dự án Nguyễn Kim, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Oriental Plaza, đường Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT: 85 mét vuông, 2 PN. - Tiện ích: hồ bơi, nhà hàng, phòng gym, siêu thị,...- Vị trí...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.