Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.314 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 32 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.3 tỷ 32 m2 40,63 triệu/m2
      PRIMA BAY – ĐẾN TRƯỚC BÌNH MINH🌇 Trước khi bình minh chạm lên mặt nước vịnh di sản, đã có một tâm điểm sẵn sàng thức giấc.🗺 Tọa lạc tại vị trí cửa ngõ...
      Bán Đảo 1 Marina

      Chuyển nhượng chung cư 82 m2, giá 1,35 tỷ tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội

      1.35 tỷ 82 m2 16,47 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ F0 – mảnh đất ĐẸP FULL THỔ CƯ 🔥📍 Vị trí cực tiềm năng:Gần ngay điểm ga Metro Cách trục đường liên xã chỉ 50m Cách QL21A ~ 500m Cách QL6 ~...
      Đường 201, Xuân Mai

      Sở hữu căn chung cư 116 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.5 tỷ 116 m2 81,9 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Golden park Phạm Văn Bạch Cầu Giấy DT 125m2 thiết kế: 3 phòng ngủ 2vs - lôgia và logia...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 54 m2, giá 8E-05 tr tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      0.01 triệu 54 m2 0,01 triệu/m2
      Tổng Hợp Quỹ Căn sang nhượng Tại căn hộ chung cư Le Grand Jardin Quỹ Căn 2 Ngủ 1 Vệ Sinh Giá từ 4.6 tỉ DT 51m² - 54m²Quỹ Căn 2 Ngủ 2 Vệ Sinh Giá từ...
      Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 255 m2, thỏa thuận tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      duplex thông tầng N01T6 – NGOẠI GIAO ĐOÀN Khu Vip nhất Starlake - Cạnh  trung tâm thương mại lớn DT: 252 mét vuông ( thông thủy )Thiết...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Trần Nguyên Hãn - Phổ Yên - Thái Nguyên

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      Giá đang rất hợp lý để ở hoặc đầu tư tại căn hộ yên bình complex- DT 76m2- view nội khu- mùng 10 tháng 6 có thể nhận nhàgọi ngay: 0344221327 để đc tư vấn...
      Đường Trần Nguyên Hãn (Vành đai 5), phường Đồng Tiến, thị xã Phổ yên, tỉnh Thái Nguyên

      Bán gấp căn chung cư 81 m2, hướng Đông-Nam, giá 4,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.7 tỷ 81 m2 58,03 triệu/m2
      Imperia ocean city xã Nghĩa Trụ Huyện Văn Giang Tỉnh Hưng Yên Thông tin chung cư DTTT 81m2Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh Giá 4.7 tỉ TT sớm 
      Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 64 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Công Trứ - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      chung cư khu tập thể Nguyễn Công Trứ, P. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội (Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội cũ), sở hữu DTSD 64  mét vuông với thiết kế gồm 2 PN...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 74 m2 67,57 triệu/m2
      💥 Cần bán chung cư 2 phòng ngủ/2VS DT 74 mét vuông 𝐂𝐡𝐮𝐧𝐠 𝐜𝐮̛ 𝐄𝐜𝐨 𝐋𝐚𝐤𝐞 𝐕𝐢𝐞𝐰 𝟑𝟐 đ𝐚̣𝐢 𝐭𝐮̛̀ ✅Nhà đã trang bị full nội ...
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6 tỷ tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      CC THÁI HÀ _ BỘ Công An Tầng cao thoáng mát. Dt: 70m _ 2 P ngủ _ 2  toilet _ Phòng Khách _ Bếp _ Loga .....( chính chủ để lại toàn bộ nội thất). &&& ....
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 17 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      17 tỷ 60 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh 300 m2 sử dụng lâu dài nhà 5 tầng. phố MT thông thoáng 4 làn oto chạy. Có 5 PN , Tâng 1 cho thuê kính doanh 1 tháng 40 tr . Có dòng tiền ngay...
      Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 73 m2, thỏa thuận tại Đường Bến Đoan - Hồng Gai - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 73 m2
      Căn 2 phòng ngủ view biển ngắm pháo hoa. 73m² đầy đủ nội thất. Giá có thỏa thuận - cạnh BV vinmec - tiện ích xung đầy đủ
      Số 1 Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 59 m2 51,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang - Vừa Xong Nội Thất.- Toà OC2A - Tầng 23.- DT: 59 mét vuông: 2 phòng ngủ,...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 252 m2, hướng Nam, giá tốt tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 252 m2
      duplex thông tầng N01T6 – NGOẠI GIAO ĐOÀN Khu Vip nhất Starlake - Cạnh  trung tâm thương mại lớn DT: 252m2 ( thông thủy )Thiết kế: 4 PN – 3...
      Đường Xuân Đỉnh, Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa chính:...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán căn hộ 68 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trực biển giá siêu mềm - Mường Thanh Khánh Hoà, Nha Trang.- Vị trí: Tầng 10 - View trực diện biển.- căn hộ chung cư 2 PN,...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 66 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      7.8 tỷ 66 m2 118,19 triệu/m2
      ✨ căn hộ chung cư 2 PN – TIM ĐỐNG ĐA, SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG thành phố Hà Nội! ✨Bạn đang tìm ngôi tổ ấm hoàn hảo cho cặp vợ chồng trẻ, vừa tiện nghi,...
      187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!