Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 35.155 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      MẶT PHỐ TRỊNH ĐÌNH CỬU - VIEW HỒ CỰC ĐẸP - HIẾM - TẶNG NỘI THẤT - VỀ Ở LUÔN + Vị trí: Nhà tiếp giáp khu đô thị Đại Kim, khu đô thị Định...
      Dự án CT36 - Dream , Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Nằm ngay 307 nguyễn duy trinh , có nội thất như hình,balcon view sông , siêu thị vinmart , cà phê view sông , công viên thoáng mát
      Dự án Homyland 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp, mới 100 phần trăm.Hỗ trợ vay NH lên đến 70 phần trăm giá trị căn hộ.Nhận nhà ở ngay, có sẵn slot để oto.đầy đủ ...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 ngủ +1, căn hộ góc giá chỉ 2.1 tỉ bao toàn bộ phí!!!!Toà S1.07 Tầng trung, view thoáng. Nhà đã có đầy đủ đồ nội thất chỉ việc xách va...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
      O
      Phạm Thị Minh Huệ Ocp2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      2.35 tỷ 77 m2 30,52 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Eco city, Việt Hưng cạnh vin Riverside, Long Biên. - Diện tich: 77 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2vs, nội thất đầy đủ cao...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư T&T DC Complex, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 71 m2 37,33 triệu/m2
      Mình bán chung cư 120 Định công.DT 71 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.Tầng trung cực đẹp, có slot ô tô.Nhà mới sạch sẽ, logia...
      T&T Tower, 120, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 2,78 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.78 tỷ 104 m2 26,74 triệu/m2
      CẦN bán nhanh CĂN 3 NGỦ , 104M, FULL ĐỒDo không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ muốn bán căn căn hộ tầng 19 toà CT1 The Pride Tố Hữu* DT: 104.* Nhà có 2...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Bán chung cư CT3 HUD3 hướng Tây Nam Linh Đàm - Căn 2 PN đẹp - nhà sạch sẽ, gia chủ dễ tính, do chưa chuyển đc nhà nên nhà mình cuối tháng 7 mới bàn giao...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      * DT căn hộ chung cư 69 mét vuông, 2 PN rộng, phòng khách, 1 nhà vệ sinh, tủ bếp gỗ.* Lô góc: 2 mặt thoáng, logia rộng.* Vị trí:- Tầng...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 69 m2, giá 2,82 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.82 tỷ 69 m2 40,87 triệu/m2
      0932 526 *** Bán chung cư tại dự án The Garden Hills, 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Bao quanh The Garden Hills là những con đường lớn,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận 2

      2.59 tỷ 69 m2 37,47 triệu/m2
      Hot! Bán căn hộ góc căn hộ ParcspringDt: 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. căn hộ góc thoáng mátGiá: 2.585 tỉ bao thuế...
      Dự án PARCSpring, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Grand Park, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Hỗ trợ LS 7 năm áp dụng duy nhất cho KH đặt sớm.- đặt chỉ 30 tr/căn.- Nhận ngay ưu đãi 1 chỉ vàng khi quý KH chuyển hoá cọc thành công.* NĐT nào đã từng sở...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 62 m2 36,46 triệu/m2
      Căn 2n1vs bao gồm các DT 56.2 mét vuông - 58.7 mét vuông - 61.7 mét vuông - 62.8 mét vuông giá từ 2.1 - 2.450 tỉ.- Căn 62 mét ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Bán chung cư Gelexia 885 Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai.- DT: 70m2 có 2 PN + 2 vệ sinh.- Trong đó PN + phòng khách + bếp + ban công + ban công.- Nhà view...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Bộ Công An 282 Nguyễn Huy Tưởng (Hoành Sơn Complex), 2 phòng ngủ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tại dự án hoành sơn complex đia chỉ 282 nguyễn thuy thưởng...
      Dự án Hoành Sơn Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Thông tin chung cư cần bán:- Căn 1 PN.- Thiết kế: 1 PN, phòng khách, gian bếp và  toilet.- Tầng trung view TP lung linh về đêm.- DT: 50 mét ...
      The Sóng, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      * Eco City bìa đỏ trao tay nhận nhà ở ngay nội thất đầy đủ nhập khẩu.* chào bán quỹ căn ngoại giao giá chỉ từ 2,2 tỉ /căn.+ NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.4 tỷ 78 m2 30,71 triệu/m2
      * The PavilionChỉ với 2 tỉ 395 sở hữu ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ+2VS trục căn 11 tòa P2 với các ưu điểm nổi bật:- Phòng khách và  phòng ngủ...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.