Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 35.155 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển về quê cần nhượng lại CH tại Hateco Apollo.- DT: 70m.- 3 ngủ - 2 vệ sinh.- CỬa Tây Bắc - logia hướng Đông Nam.- Nhà đồ cơ bản CĐT.-...
      Dự án Hateco Apollo, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh + tại vin Smart City. Nhà mới tinh chưa qua sử dụng, tự nghiên cứu thiết kế theo phong...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai

      2.25 tỷ 53 m2 42,46 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư HH03B Eco Lake View 32 Đại Từ - DT 53 mét vuông thông thủy.- Tại Eco Lake View 32 Đại Từ bạn không chỉ đc hưởng 1 vị trí an...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      -view hồ-dưới chân tòa nhà là TTTM vincom-gần các trường học, rạp chiếu phim-tiện ích khu có bể bơi, phòng tập fitness-an ninh đảm bảo
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ hiếm tòa B Vinaconex 2 KĐT Kim Văn Kim Lũ ngay mặt đường Nghiêm Xuân Yêm, bầu trời tiện ích Hoàng Mai all trong 1 bước...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      - DTSD: 55m2.- 2 ngủ 1 vệ sinh.- logia hướng Đông Nam. View cực đẹp.- Full đồ.- giá: 2 tỉ.- hotline: 0978 977 ***
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tập thể cảnh sát Thanh Xuân Bắc, ngay mặt phố Khuất Duy Tiến. An ninh cực tốt, hàng xóm dân trí cao và thân thiện, xung quanh tiện...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Ecolife tầng 21 , 70m, giá 2,25 tỉNội thất nguyên bản chủ đầu tư + để lại điều hòa.Vị trí ngay Hồ Mễ Trì - mặt đường Lê Văn...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 64 m2 34,38 triệu/m2
      Chủ mua nhà thổ cư, cần bán căn hộ chung cư phố Nguyễn Cơ Thạch, Q. Nam Từ Liêm, 64 mét vuông.Tầng 6, 2 phòng ngủ, 1 Phòng tắm +...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư Nhà ở xã hội khu công nghiệp Hòa Khánh, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ Cần tiền bán ngay căn thương mại tòa B3 rộng 80m2, 3 PN, đầy đủ nội thất mới.2 MT Âu Cơ và đường số 4 sau lưng KCN, gần chợ, trường học,...
      Dự án Chung cư nhà ở xã hội KCN Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 108 m2 27,32 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ 18-18 CT2b Thạch Bàn, Long Biên, HN.DT 108m.+ Thiết kế 3 ngủ, 2 phòng vs, phòng khách, bếp, 2 logia phơi đồ.+ giá 2t950tr có bớt, để lại...
      Dự án CT1 Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,53 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      2.53 tỷ 70 m2 36,09 triệu/m2
      Căn 2 PN tại dự án Sentosa Sky Park- block căn hộ căn hộ cao 28 tầng với 604 căn hộ chung cư cao cấp- Vị trí: ngã tư Bùi Viện, Võ Nguyên Giáp.- căn ...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,2 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 2 phòng ngủ dự án Hoàng Huy Commerce:- DT tim tường: 72,2m- DTSD: 65m- View đẹp, tầng trung: Nhìn ra mặt đường Võ Nguyên Giáp và...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.05 tỷ 68 m2 30,15 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Hoàng Huy Commerce 2 ngủ giá cực rẻ thị trường. liên hệ: 0783 599 ***.DT: 67.9m2.Giá: 2.050 tỉ.Thiết kế 2 ngủ, 2  nhà vệ sinh, 2...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,68 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      2.68 tỷ 74 m2 36,21 triệu/m2
      Sentosa Sky Park - chung cư chuẩn Singapore.- Vị trí chung cư: Nút giao vòng xuyến Võ Nguyên Giáp - Bùi Viện (KĐT Waterfront City, Cầu Rào 2).- Loại hình...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.55 tỷ 98 m2 26,03 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ The Pride, thông tin chung cư như sau:- DT 98m.- View thoáng, hướng mát, bìa...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Long Biên

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Phòng bán hàng call ngay 0813 666 *** cập nhật các chung cư 58m2, 69m2, 92m2, 94m2, giá cực tốt.chung cư bán.I) Căn 2 phòng ngủ.* )Căn 58m2: Tầng...
      Dự án Hà Nội Homeland, Đường 5, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 117 m2 25,22 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ HPC, thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT 117m tim tường, 107m...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.