Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 35.155 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai

      2.25 tỷ 53 m2 42,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn lớn hơn, nên cần nhượng lại chung cư 2 ngủ bé xinh mua ở từ đầu. chung cư đã đc gia đình sửa sang trang hoàng nội thất hiện đại,...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ - 53 mét vuông tại Vũng Tàu; CK 350 tr đồng.Thảo Trang hỗ trợ song ngữ 24/24 nhiệt tình, vui vẻ 0938 423 ***.Hỗ trợ xem...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi khác cần bán ngay căn hộ chung cư:- 2 ngủ (55 mét vuông): 2.050 tỉ - nội thất đầy đủ - bìa đỏ chính chủ.- 2 ngủ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán chung cư Khu căn hộ D-Vela, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      - Bán chung cư D'Vela, nhà mới 100 phần trăm (căn hộ góc, tầng cao).- DT: 70m2. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 ban cong.-...
      Dự án D-Vela, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 85 m2 23,89 triệu/m2
      Chuyển nơi công tác nên tôi cần sang nhượng lại chung cư tại CT8 Dương Nội.Thông tin chung cư nhà tôi như sau:DT: 85m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia:...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 77 m2 35,07 triệu/m2
      Cần bán căn 2  phòng ngủ Oriental Plaza:- DT 77m2.- Thiết kế 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh.- Bàn giao nhà như hình.- View ngoài thoáng...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ Ecogreen giá shieeu hấp dẫndt 75m22 phòng ngủ,2VsTây Bắc, hướng Đông Namcó bìa đỏnọi thất full, kèm đồ điện tửgiá...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Sky Garden , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,48 tỷ tại Quận 7

      2.48 tỷ 71 m2 34,93 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Sky Garden 1 giá cực tốt trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TPTp HCM.pháp lí: SHR - sở hữu lâu dài.DT: 71m2, tầng 5, tòa căn hộ...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Dương Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 6

      2.8 tỷ 62 m2 45,17 triệu/m2
      VIP. LẮM a/c ƠI-------------------------------------------------* BÁN NỘI THẤT CƠ BẢN - RỘNG RÃI - SẠCH SẼ - VIEW THOÁNG DT: 62 mét vuông CÓ 2 PN _...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 8

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Topaz Elite Q. 8. Loại căn 3  phòng ngủ đẹp nhất dự án.- Vị trí: 190 Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Hồ Chí Minh. căn hộ ...
      Topaz Elite, 190, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.15 tỷ 76 m2 28,29 triệu/m2
      Gia đình vừa đón thêm thành viên mới nên cần thêm không gian cho tiện sinh hoạt, vì vậy gia đình tôi cần bán căn hộ cao cấp 02 ngủ Tầng Trung & logia...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 5 căn tòa tòa CT1 và CT2 nhà Vinaconex 3 trục đường Cương Kiên KĐT Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm.1 - Căn 1: 72 mét vuông 2ngủ 2vs, 2,6...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,32 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.32 tỷ 76 m2 30,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư có sổ hồng riêng Q. Tân Phú Sacomreal 584 MT đường Lũy Bán Bích cần bán giá siêu mềm.DT: 76 mét vuông, 2 PN, 2 toilet, 1...
      Dự án Sacomreal-584, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Gia đình chuyển qua nhà mới nên cần bán căn hộ chung cư 58 mét vuông thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh và có 2 logia tòa CT3 HUD3 hướng Tây Nam Linh...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 69 m2 31,16 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + view Hồ bơi tại vin Grand Park Q. 9 (TP. Thủ Đức).- DT 43m2:- Hướng logia: hướng Đông Nam.- View: Hồ bơi...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,44 tỷ

      2.45 tỷ 74 m2 33 triệu/m2
      Bán 1 số căn hộ chung cư thuộc tòa Eco Lake View:+ Nhà mới nguyên bản từ CĐT.+ Vị trí tại tầng trung, rất đẹp+ Nhận nhà ngay khi TT đủ 95 phần ...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,72 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.73 tỷ 68 m2 40,05 triệu/m2
      Cần bán chung cư Moonlight 1 An Lạc Hoài Đức, căn 2 phòng ngủ 68m ban công hướng Đông Nam giá chỉ 2,723 tỉ, HTLS 0 phần trăm 24 tháng.Duy...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Tôi đại diện bán quỹ căn người Hàn Quốc dự án Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu cụ thể như sau:- Căn S 78  mét vuông thông thủy 2 PN 2 nhà vệ sinh...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.