Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Nghĩa Đô, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Cần bán chung cư CT2C Nghĩa Đô ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, DT 42 mét vuông, thiết kế bao gồm 1 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, nội thất đẹp, bìa ...
      Nghĩa Đô, 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Tứ Hiệp Plaza , 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,79 tỷ tại Thanh Trì

      1.79 tỷ 61 m2 29,35 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên vợ chồng mình cần bán căn hộ chung cư 61 mét vuông tại căn hộ chung cư Tứ Hiệp Plaza. View trung tâm TP, tầng...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      CĐT bán các căn suất ngoại giao 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ C - Sky View với mức giá vô cùng ưu đãi:- Tặng xe SH 160i trị giá...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,17 tỷ tại Hoàng Mai

      1.17 tỷ 47 m2 24,9 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư 47m2, tầng 20 HH2B Linh Đàm.Cô chú em đổi sang căn rộng hơn nên cần bán gấp căn 47m2, tại HH2B.Tòa nhà mặt đường đẹp nhất khu...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      THÔNG TIN TỔNG QUANCĐT : CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNGĐÔNG DƯƠNG NHA TRANG (INDOCHINE NHA TRANG)VỊ TRÍ : 16 ĐƯỜNG PHƯỚC LONG, P. PHƯỚC LONG,TP NHA TRANG, TỈNH...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 73 m2 27,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn 2 phòng ngủ 73 mét vuông The Pride Tố Hữu.Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS 1 logia chữ L.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Nội...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ nội thất đầy đủ tại TP Thuận An - Bình Dương.Trả trước chỉ từ 350tr nhận nhà ở luôn.chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ đc bố...
      Dự án Star Tower Thuận An, Đường Liên Huyện, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,6 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.6 tỷ 59 m2 27,12 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn 2PN1 phòng vệ sinh full đồ Đông Nam giá 1.6 tỉ bao phí sang nhượng tại vin Ocean Park, Gia Lâm, thành phố Hà Nội.Vị trí: Phân...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Thạnh Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 45 m2 30,45 triệu/m2
      - Vị trí: Tọa lạc trên đường Nguyễn Sơn và Thoại Ngọc Hầu, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, TP. Sài Gòn (gần ủy ban nhân dân Q. Tân Phú).- Quy mô: Gồm 5 tòa ...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 49 m2 38,78 triệu/m2
      Xả lỗ office-tel giá siêu tốt, 29-349m2, thô-htcb-full The Sun Avenue, chỉ từ 39tr 1m2 trung tâm Q2- 28 Mai Chí Thọ, An Phú, TP Thủ Đức.- L/H: Phượng Nguyễn...
      Dự án The Sun Avenue, 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư nghỉ dưỡng 50 mét vuông ngay MT biển Quy Nhơn chỉ 1,3 tỉ bàn giao nội thất đầy đủ. Cuối năm 2023 nhận nhà vận hành khai thác...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Đường Nguyễn Trung Tín, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Topaz Twins, 48 m2, giá 1,6 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.6 tỷ 48 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 48m2 studio tại căn hộ Topaz Twins - Võ thị sáu. Thống Nhất Biên Hoà. View logia Võ Thị Sáu. Giá chỉ 1.6 tỉ bao 5 phần ...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Golden An Khánh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 70 m2 26,15 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 ngủ 2 nhà vệ sinh logia hướng Đông Nam toà 18T1 Golden An Khánh giá 1,8x tỉ bao sổDT 70m tim tường, thông thuỷ 66m thiết kế 2...
      Dự án The Golden An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 54 m2 26,86 triệu/m2
      Chuyển sang chung cư rộng hơn nên mình muốn nhượng lại chung cư 2 ngủ đầu hồi siêu thoáng tại tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, HN.- DT: 53.5 m2.- Hướng...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 63 m2 25,4 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp DT: 63 mét vuông, TK: 2 ngủ, 1 VS SĐCC tòa BMM Xala. giá: 1.6 tỉ KBT.DT: 63  mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án Nam Xa la, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,73 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.73 tỷ 70 m2 24,72 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư góc tòa căn hộ chung cư CT4 khu đô thị Xa LaDT: 70 m²Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây BắcThiết kế...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn office tel Sky Center MT Phổ Quang Tân Bình.- DT 36 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ, đầy đủ nội thất với thiết kế...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,11 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.12 tỷ 36 m2 30,95 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn đang bán giá siêu mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- Studio 30m2 tầng cao view BTĐ giá từ 1.23 tỉ.- Studio...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.