Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Park 46m2.đầy đủ nội thất.Tầng trung.View Hồ hướng Nam.giá 1.55 tỉ bao phí.liên lạc 0969 695 ***Zalo).
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 75 m2 21,74 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư Việt Hưng căn hộ góc thoáng mát:- DT 75m, các PN đều có ánh sáng.- Thiết kế 2 PN hướng mát thoáng sáng, 1 WC.- Cửa chính hướng...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 65 m2 29,7 triệu/m2
      bán ngay trong tháng 4.Dự Án dream home riverside, P. 7, Q. 8 ngay chân cầu cần giuộc.Cắt lỗ 200tr căn hộ góc 2 view 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Song Ngọc (Tara Residence), 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 57 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần thu hồi tiền - bán ngay căn hộ chung cư Tara Q. 8.Cam kết giá cực rẻ dự án.Thông tin:- Diên tích: 56 mét vuông 1 phòng ngủ...
      Dự án Tara Residence, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 79 m2 25,32 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư ngay ngã 4 Thủ Đức giá mềm thuận tiện di chuyển đi các Q. trong TPDo cần tiền KD, chính chủ bán căn căn hộ chung cư 2...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 50 m2 24 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển Quy Nhơn - đầy đủ nội thất.- Giá chỉ 1.2 tỉ/căn đầy đủ nội thất.- Tiến độ xây dựng: Dự án đã cất nóc 34 tầng, cách biển 100m.-...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Đường Nguyễn Trung Tín, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định
      P
      Nguyễn Lê Nhã Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,33 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.34 tỷ 43 m2 31 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư thông minh CT1 Riverside Luxury.Bàn giao mới 100 phần trăm với nội thất đầy đủ cao cấp.TT theo tiến độ từ 15 phần ...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 42 m2 41,67 triệu/m2
      chung cư Scenia Bay Nha Trang MT đường biển Phạm Văn Đồng.- Tọa lạc tại 25 - 26 Phạm Văn Đồng có 4 MT: Phạm Ngọc Thạch, Sao Biển, Nguyễn Biểu, mặt chính...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,58 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.58 tỷ 72 m2 21,95 triệu/m2
      chính chủ bán ngay chung cư 72 mét vuông tk 2 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh,2 lô gia cửa chính hướng Tây Nam , logia hướng Đông ...
      KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,26 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.26 tỷ 55 m2 22,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư view sông SPlus Riverview Thuận An Bình Dương, chỉ 25 tr/ mét vuông.căn hộ chung cư SPlus Riverview sở hữu vị trí chiến lược...
      Dự án SPlus Riverview, Đường Vĩnh Phú 38, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      1.66 tỷ 51 m2 32,55 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons Green View view hồ bơi giá 1,660 tỉ (bao SHR).Lầu cao view thoáng mát cả ngày, 51 mét vuông, có 2 phòng ngủ. 2 toilet....
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn Cao ốc Hưng Phát 1, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,95 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 69 m2 28,27 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Hưng Phát đường Lê Văn Lương.DT: 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ.Đã có SHR. NH hỗ trợ...
      Dự án Hưng Phát, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.11 tỷ 33 m2 33,34 triệu/m2
      phòng KD dự án trân trọng gửi tới quý NĐT quỹ căn siêu VIP tại dự án Icon 40 với chính sách siêu khủng, contact contact 0942 683 *** để biết thêm thông tin...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,1 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.11 tỷ 33 m2 33,34 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư đẳng cấp 5* view Vịnh Hạ Long chỉ với 1,1 tỉ Việt Nam đồng, CK 15 phần trăm.liên hệ 0942 683 *** để nhận thông tin* Thông...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 ngủ, s = 55m2. Đã có sổ.- Giá 1.550 tỉ. Có gia lộc.- căn hộ chung cư: 2 PN, 1 phòng khách, 1  nhà vệ sinh.Nội thất gồm:- 02...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Thạnh Tân Apartment, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Dĩ An

      1 tỷ 58 m2 17,25 triệu/m2
      - căn hộ chung cư với DT rộng, là căn hộ góc siêu thoáng gồm 02 PN, 2 toilet, logia bếp,phòng khách siêu thoáng mát.căn hộ chung cư đã đc...
      Dự án Căn hộ Thạnh Tân, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 79 m2 22,16 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà sang khu khác cần bán căn căn hộ chung cư Nơ 22 khu đô thị Pháp Vân, Tứ Hiệp, Hoàng Mai. DT 79 mét vuông chia 3 PN, 2...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.6 tỷ 47 m2 34,05 triệu/m2
      Thay đổi nhu cầu cần bán ngay căn 1 ngủ + Nội thất cơ bản CĐT có bếp, nhà ở rất giữ gìn nên còn mới.Căn tầng cao, logia ĐN, cửa TB.giá 1.6 tỉ bao phí, giá ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.