Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,4 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      1.4 tỷ 52 m2 26,93 triệu/m2
      1. Vị trí:- Đối diện Lăng Bác, cạnh Công viên Bách Thảo không khí trong lành.- Khu trung tâm Q. Ba Đình, giao thông thuận tiện đi lại.- Tòa nhà nằm trong...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,8 tỷ tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 74 m2 24,33 triệu/m2
      Căn 12xxB CT3 Vĩnh Điềm Trung - Nội thất cơ bản- DT: 74,43m2- Hướng cửa: hướng Tây Nam - 2 PN, 2  toilet
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      G
      Phạm Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 46 m2 25,22 triệu/m2
      0973 635 *** (24/24 tư vấn nhà ở HH Linh Đàm).Sẵn vài căn hộ chung cư 1 ngủ 46 mét vuông đã chia 2 PN nội thất mới tinh, thiết kế hiện đại.- Các...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 54 m2 33,34 triệu/m2
      chủ đầu tư chính thức chào bán căn 54m2 thiết kế 1 phòng ngủ + 1 có công năng như căn 2 phòng ngủ, nhận nhà ở luôn.View vườn nhật hồ cá...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,54 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.54 tỷ 67 m2 22,99 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm.Căn 67m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2vs tầng trung view thoáng mát.NThủ đô Hà Nội thất cơ bản đầy đủ gồm giường ngủ tủ tủ bếp bếp từ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 42 m2 30,96 triệu/m2
      Tập đoàn Hưng Thịnh chào bán dự án Grand Mark Nha Trang.căn hộ chung cư 5* đầu tiên tại trung tâm TP Nha Trang.chào bán nhịp 1 duy nhất chỉ 250...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      Vợ chồng em chuyển đến nơi ở mới, có nhu cầu bán lại căn hộ chung cư tầng trung dự án căn hộ chung cư HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai, HN.- Thông tin chi...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 28 m2 41,79 triệu/m2
      Căn studio tòa S4.01 vị trí trung tâm dự án vin Smart City.- DT 28m2.- View nội khu, gần trường học.- Đủ nội đầy đủ chỉ việc dọn vào ở.- Tiện ích dự án: Bể...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes Smart City, 64 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Cần tiền cần bán ngay chung cư DT 64m2, nội thất đầy đủ đẹp, view nội khu, bể bơi, thoáng mát , yên tĩnh, giá 2 tỉ bao phí liên lạc 0833 106 ***
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,72 tỷ tại Thanh Trì

      1.72 tỷ 77 m2 22,34 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển sang nhà mới nên muốn bán lại chung cư 2 PN, bìa đỏ chính chủ siêu hiếm thuộc tòa CT10 Đại Thanh.chung cư thoáng rộng, đầy đủ ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      Căn 1: Bán căn hộ chung cư Vũng Tàu 1+ PN The Sóng view biển bãi sau tầng cao vừa, thích hợp để ở và nghỉ dưỡng.The Sóng sở hữu vị trí kim cương sát cạnh...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Charmington La Pointe, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      🔮Charmington La Pointe - Q. 10 ------ Cần bán vài căn #_Studio --------• Chủ cần bán nhanh nên giá cực ưu đãi ➡️ 45 mét vuông nội thất đầy đủ ở ...
      Charmington La Pointe, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      0932 526 ***. Tôi cần bán gấp chung cư tại Ecolife Capitol số 58 Tố Hữu, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội:DTSD: 50m2 thiết kế 1 PN + 1 vệ sinh rộng rãi,...
      Ecolife Capitol, số 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,79 tỷ tại Quận 8

      1.79 tỷ 62 m2 28,88 triệu/m2
      căn hộ DReamhome Palace 1436 Trịnh Quang Nghị, P7, Q8- DT: 62 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2WC- Phòng khách, bếp, ban công, ban công- View...