Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.425 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn hộ Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      Bán chung cư Mường Thanh Khánh Hoà (cầu Trần Phú).* Căn view biển.- DT: 62.5 mét vuông.- Kết cấu phòng gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet nội thất...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 59 m2 23,39 triệu/m2
      Cần bán căn 04 tòa 1A Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.DT 59 mét vuông thiết kế gồm phòng khách, bếp, 2 vệ sinh, cửa chính hướng Bắc, logia Đông ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn Chung cư T&T Victoria, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,42 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      1.42 tỷ 65 m2 21,85 triệu/m2
      - căn hộ T&T là căn hộ có ban quản lý vận hàn chuyên nghiệp và bài bản nhất tại Tp. Vinh.- căn hộ có vị trí đắc địa nhất.T&T Victoria ngã 4 Chợ Vinh...
      Dự án T&T Victoria, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh căn Khu căn hộ The Park Residence, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Nhà Bè

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      Kẹt tiền em bán nhanh căn 1 phòng ngủ 1.6 tỉ, căn 2 phòng ngủ 74m2 2.1 tỉ căn hộ chung cư The Park Residence.- Căn 1  phòng ngủ...
      Dự án The Park Residence, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Nhà ở xã hội EcoHome 1, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 65 m2 26,77 triệu/m2
      - Bán căn hộ Ecohome 1 - 65m2 - 2 phòng ngủ - 2VS - full nội thất , có logia hướng mát- đc: căn hộ chung cư Ecohome 1, Kẻ Vẽ, P. Đông Ngạc, Q....
      Dự án Ecohome 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.25 tỷ 56 m2 22,33 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, tầng 1 view thành phố mặt ngoài hướng hướng Đông Nam chủ đã vào 70 phần trăm.-...
      The Dragon Castle, Số 1, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Hà Đông

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      (Giá 1.9x tỉ) Cần tiền bán ngay CH 70m 2 phòng ngủ 2VS CC CT12 Văn Phú sẵn sổ giao dịch - có hỗ trợ bank.- DT: 70m- Hướng: Cửa hướng Tây Bắc logia...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 60 m2 21,5 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp tầng trung tòa CT10 Đại Thanh Dt: 60m2, 2 phòng ngủ, 2Vs, SĐCC. giá: 1.29 tỉ . DT: 60 m2 . Hướng cửa : hướng Đông Nam -...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,55 tỷ tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      - Vị trí khu vực trung tâm, vợ chồng trẻ hoặc mua cho con đi học rất hợp lý.- Full đồ không thiếu thứ gì, khách mua chỉ việc xác đồ vào ở.- Nhà có 2 PN, 1...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,17 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.17 tỷ 28 m2 41,79 triệu/m2
      Do bị kẹt tài chính nên tôi cần bán cắt lỗ căn Studio, dự án vin Smart City:- Toà: GS2.- Tầng: 10- DT sử dụng: 28.5 m.- logia: Đông Nam.- View: Trường...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.9 tỷ 42 m2 45,05 triệu/m2
      CHỈ 460 tr VND, SỞ HỮU NGAY căn hộ chung cư Đông Nam mát mẻ tại vin Smart...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Song Ngọc (Tara Residence), 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 57 m2 34,22 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán ngay căn hộ chung cư Tara Residence Tạ Quang Bửu P6 Q8.- DT: 57 mét vuông 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh đầy đủ ...
      Dự án Tara Residence, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,29 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.29 tỷ 42 m2 30,72 triệu/m2
      MUA NHÀ THUẬN AN KHÔNG QUÁ KHÓVì đã có LEGACY PRIME lo** ƯU ĐÃI CK ĐẾN 8 phần trăm**+ Trả trước chỉ 105 tr nhận ngay chung cư ( ký hợp đồng mua ...
      Dự án Legacy Prime, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 54 m2 24,08 triệu/m2
      Gia đình mình đón thêm thành viên mới nên chuyển sang căn 3 PN để ông bà tiện lên chăm sóc. Vì vậy muốn nhượng lại chung cư tầng trung tại KĐT Xa La cho...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      contact xem căn 0333 348 ***- Do nhu cầu công việc chuyển chỗ làm đi quá xa, mình cần tiền lên cần bán ngay để lấy tiền mua nhà mơi tại dự án vin Ocean...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.35 tỷ 46 m2 29,35 triệu/m2
      The Maison - khu căn hộ chung cư ven sông.Thông tin chi tiết:* Vị trí: MT Đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.Tổng DT đất:...
      Dự án C-River View, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN tòa HH3 Linh Đàm. chung cư tầng trung đi lại thuận tiên, đã đc thiết kế lại hợp lý, thoáng rộng, hiện đại. Nội thất trong nhà đầy đủ có...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,55 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      Bạn đang tìm căn căn hộ chung cư gia đình, với không gian rộng rãi đầy đủ tiện nghi còn chần chờ gì mà không nhắc máy lên và liên hệ với tôi.- DT:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.