Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,72 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.72 tỷ 70 m2 24,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư HH LINH ĐÀM- TÒA 2A, TẦNG 9, VIEW HỒ, SẴN NỘI THẤTDo gia đình có nhu cầu chuyển sang nhà rộng hơn nên cần bán căn hộ ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.52 tỷ 67 m2 22,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại HH4A Linh Đàm, 2 ngủ, 2VS, 67 mét vuông, giá 1.52 tỉ.DT: 67  mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia: hướng Tây...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 52 m2 36,54 triệu/m2
      Vị Trí ngay trung tâm thành phố Thủ Đức.Đón đầu làn sóng tăng giá từ các yếu tố.- Trục đường huyết mạch Vành đai 2 kết nối toàn TPTp HCM (Lộ giới 67m).-...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      Rẻ - tốt pháp lí vững vàng - toà N07 Sài Đồng nhận nhà ở ngay trao tay bìa đỏ.- Thiết kế đa dạng: Căn 2 phòng ngủ giá chỉ 1,6 tỉ DT từ 54 m2 62 m2.-...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 45 m2 35,56 triệu/m2
      Cần tiền TT công trình tôi bán ngay.căn hộ góc 1 phòng ngủ Scenia Bay Nha Trang.Tầng trung, căn hộ góc siêu thoáng.nội thất đầy đủ, đang cho...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,14 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.15 tỷ 62 m2 18,47 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nên để giá siêu mềm cho KH thiện chí.- căn hộ chung cư mới 100 phần trăm.- Bán căn hộ chung cư thương mại toà CT1 - CH1x -...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      1.71 tỷ 50 m2 34,03 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Hoàng Huy Commerce tòa Tulip giá gốc CĐT GĐ 1.Tầng 27 căn 01 tòa Tulip.DT tim tường 50 mét vuông.Giá 1 tỉ 701.- Vị trí cực đẹp...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ chung cư Ehome 2, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 9

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán rẻ căn Ehome 2 Q. 9.+ (2 phòng ngủ giá 1 tỉ 500 tr).+ NHà đã có SHR.+ Hỗ trợ vay 80 phần trăm.* Nhà tầng 8 phát lộc...
      Dự án Ehome 2, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Hoàng Huy Grand Tower - giá siêu mềm nhất thị trường 2 ngủ.DT: 65 mét vuông.Giá: 1.6 tỉ.Thiết kế 2 ngủ - 1  phòng vệ ...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển sang căn 3 PN to hơn nên còn thừa căn 2 ngủ cần chuyển nhượng lại cho gia đình bác nào có nhu cầu. Thông tin căn hộ chung cư nhà...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Ruby City CT3 Phúc Lợi, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,67 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.68 tỷ 70 m2 23,9 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn hộ chung cư 3 PN, 2 phòng vệ sinh, tầng đẹp, căn hộ góc, Views vin Riverside. Có sàn gỗ, tủ bếp 4 điều hoà, tầng hầm để xe...
      Dự án Chung cư Ruby City CT3, Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,57 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 64 m2 24,54 triệu/m2
      Hạ giá cần bán gấp căn CT3 (Vĩnh Điềm Trung) Toà B tầng 15 giá 1 tỉ 570 (all thuế phí).- Chỉ cần dọn vào là ở.- Nơi đầy đủ tiện ích phù hợp với gia đình.DT...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Nam gia đình cần bán ngay căn 2 ngủ 1  toilet tòa M6 Mipec City View, Kiến Hưng, Hà Đông.DTTT: 45m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc,...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư du lịch Vũng Tàu Pearl, số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu.Căn view biển duy nhất giá mềm nhất từ chủ đầu tư Hưng...
      Vũng Tàu Pearl, số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 43 m2 44,19 triệu/m2
      Căn 1N 43 mét vuông view hồ cuối cùng có giá 1,9 tỉ tặng thêm voucher mua xe Vinfast 70 tr đồng bán vội đc 50 tr.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR vĩnh...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Sky Center, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Hot một căn duy nhất đầy đủ nội thất 1,85 tỉ bao sang tên.Sky Center, số 5B Phổ Quang, Q. Tân Bình.- DT: 36 mét vuông.- giá: 1.85 tỉ bao sang...
      Sky Center, số 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      Bán chung cư Mường Thanh Khánh Hoà (cầu Trần Phú).* Căn view biển.- DT: 62.5 mét vuông.- Kết cấu phòng gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet nội thất...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 59 m2 23,39 triệu/m2
      Cần bán căn 04 tòa 1A Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.DT 59 mét vuông thiết kế gồm phòng khách, bếp, 2 vệ sinh, cửa chính hướng Bắc, logia Đông ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.