Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 29.423 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhà chung cư Chung cư Charm Sapphire, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,33 tỷ tại Huyện Dĩ An

      1.33 tỷ 50 m2 26,6 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN 1 phòng ngủ / 50m2- Tháp Sapphirw / Hướng Nam mát mẻ- giá : 1.330.000.000- Giá trên bao bao gồm thuế phí sang tên- 102 phần...
      Charm City, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ 57 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.2 tỷ 57 m2 21,06 triệu/m2
      Toạ lạc tại tỉnh lộ ĐT 743, khu phố Tân Long, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- Ventoso Tower nằm ngay trung tâm của TP Dĩ An, liên kế TP. Thủ Đức,...
      Dự án Ventoso Tower, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Tới thời điểm hiện tại dự án đã bàn giao đưa vào sử dụng S1, S2, S3, S4, toà I4, I5 - Imperia, Tonkin Sakura, Gs... (tổng 30 toà).Cập nhật quỹ căn mở bán...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,51 tỷ tại Hoàng Mai

      1.51 tỷ 56 m2 26,97 triệu/m2
      Cần bán chung cư HH Linh Đàm. Nhà đẹp như hình.chính chủ ở có Lộc nên nhượng lại chung cư DT 56m2 tầng thuận tiện đi lại kg phụ thuộc thang máy.Tòa nhà...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Bông Sao, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Bông Sao, đường Tạ Quang Bửu, P. 5 Q. 8, tòa căn hộ A, B.DT 68 mét vuông, 2 PN, 1  toilet, giá 2,15 tỉ.DT...
      Dự án Bông Sao, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.6 tỷ 57 m2 28,08 triệu/m2
      Quỹ 20 căn thương mại, giá siêu mềm nhất KĐT Sài Đồng.- Căn 2 phòng ngủ 57 mét vuông, 3 phòng ngủ từ 69 mét vuông.- chung cư mới,...
      Dự án Sài Đồng, Đường Nguyễn Lam, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 67 m2 24,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư gồm 2 phòng ngủ, 2 VS, view đẹp, hướng gió mát và có nhiều ánh sáng tự nhiên, thiết kế căn hộ chung cư tối ưu không bị lãng phí...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ An Gia Star, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      Cô chính chủ ít ở nên cần bán căn hộ góc 65m2 lầu đẹp 2 phòng ngủ 2 toilet nhà mới tinh không vết cũ tặng lại hết nội thất xịn xò trong...
      Dự án Angia Star, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay, cực gấp trong ngày, CH Gemek cao cấp nhà và đồ còn mới vì ở khá giữ gìn, nên khách mua có thể ở luôn, không phải sửa chữa, nhà mình...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,9 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.9 tỷ 73 m2 26,03 triệu/m2
      * 10 căn ngoại giao căn hộ chung cư cao cấp FPT Plaza 2.- DT: 68 - 77 mét vuông.- SHR lâu dài.- NH hỗ trợ vay đến 75 phần trăm.- Tặng ngay 3...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      bán ngay trong tuần! Căn 2 phòng ngủ FPT Plaza Đà Nẵng, Đông Nam, bìa đỏ lâu dài.Vị trí: Đường Võ Chí Công, P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Cách bãi...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark (Ruby) - vin Ocean Park số điện thoại 0865 936 *** giới thiệu quý anh/chị căn hộ chung cư 1 phòng ngủ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      1.92 tỷ 36 m2 53,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh 2 căn office tel dự án Central Premium số 854 - 856 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. Vị trí đắc địa ngay trung tâm Q8, dễ dàng di chuyển đến...
      Dự án Central Premium, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,22 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.22 tỷ 28 m2 43,58 triệu/m2
      bán gấp trong tháng 4 căn studio tầng thấp dưới 10.Giá 1.2x tỉ bao tất phí thuế sang tên.Căn nguyên bản về tự thiết kế nội thất.Vẫn còn free dịch vụ 4...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.65 tỷ 41 m2 40,25 triệu/m2
      Gia đình có việc cần tiền gấp nên bán ngay căn 1NG + 41m2 Đã có sổ phân khu cao cấp Zenpark - vin ocean park.Phân khu đc xây dựng theo phong cách Nhật bản...

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Bến Bình Đông - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 31 m2 48,39 triệu/m2
      Địa thế vàng TẠI LÕI TRUNG TÂM Q. 8- Tọa lạc trên MT Bến Bình Đông với 125m bờ sông vượng khí, dự án D-Aqua sở hữu địa thế hiếm có. Từ dự án, dân cư có thể...
      Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,69 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.69 tỷ 41 m2 41,13 triệu/m2
      Em Khánh vin chuyên căn hộ The Zenpark - gọi ngay: 0942 044 ***.* Chọn chốn bình yên trong lòng phồn hoa đô thị, chọn r1.032712.Gác lại bộn bề cuộc sống,...

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Topaz Garden, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 63 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình trạng: Nhà mới, thiết kế hiện đại.-...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.