Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 3.665 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 91 m2 104,4 triệu/m2
      Chuyên căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, giỏ hang đa dạng cập nhật theo ngày đáp ứng mọi nhu cầu khách hang. Xem nhà 24/24 call ngay em ạ! 0933...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9,75 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.75 tỷ 116 m2 84,06 triệu/m2
      Tổng quan dự án chung cư Zenity Capitaland Q. 1, chỉ 8 tỉ căn 2  phòng ngủ bàn giao nội thất đầy đủ MT Võ Văn Kiệt Q. 1.Tên dự án: Zenity.Vị trí:...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.31 tỷ 108 m2 86,12 triệu/m2
      Liên trực tiếp: 0989 730 *** Mr Thanh (Call, Zalo, Viber, Wahtsapp... ).------------------------------------------------* Thông tin dự án Grand Mahattan:-...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 95 m2 81,06 triệu/m2
      Tổng quan dự án căn hộ chung cư Zenity Capitaland Q. 1.Tên dự án: Zenity.Vị trí: Số 608 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. Hồ Chí Minh.Đơn vị phát...
      Zenity, Số 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Xuân Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 125 m2 60,8 triệu/m2
      Sở hữu ngay 3  phòng ngủ Estela với giá chỉ ngang 2  phòng ngủ, chênh lệch ít nhất 500 tr, giá cực tốt để đầu tư:DT 125m2, 3 phòng ngủ...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 0 m2
      Với kinh nghiệm và chuyên làm sang nhượng các khu căn hộ chung cư cao cấp tại Q. 2 và các dự án căn hộ chung cư trung tâm thành phố. Sài Gòn. Em...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 75 m2 98,67 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư với giá ưu đãi 800 tr với KH thiện chí!Nhận nhà vào tháng 11 năm 2023 với nội thất đầy đủ như: Bếp,...

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 10 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 93 m2 107,53 triệu/m2
      Với kinh nghiệm và chuyên làm sang nhượng các khu căn hộ chung cư cao cấp tại Q. 2 và các dự án căn hộ chung cư trung tâm thành phố. Hồ Chí ...

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 157 m2 61,79 triệu/m2
      anh/chị cần mua bán hoặc cho thuê chung cư The Estella, với thông chính xác thì cứ tự tin call ngay em.- Cam kết làm việc giá thật, ảnh thật 100 phần...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 95 m2 78,95 triệu/m2
      Tổng quan chung cư Zenity Q. 1:1. DT dự án: 2,948m.- Quy mô: 21 Tầng - Gồm 198 chung cư hạng sang nội thất đầy đủ.- Thiết kế: 2 phòng ngủ (DT 77...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 7,8 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 0 m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần tiền bán gấp Midtown M8 - khu cao cấp bậc nhất Phú Mỹ Hưng - Q. 7.* Thông tin chung cư cần bán:- DT: 88.7m, thiết kế...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 109 m2 77,99 triệu/m2
      + Chinh chủ cần bán chung cư cao cấp Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, Q. 10.+ sổ hồng riêng chính chủ.+ DT: 109 mét vuông, gồm 3 PN,...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 117 m2 78,64 triệu/m2
      XEM NHÀ THỰC TẾ CĂN NÀO CŨNG đc hotline EM: 0911 060 ***-------------------------------------------------Cuộc sống với bao bộn bề lo toan, cả ngày áp lực...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 117 m2 78,64 triệu/m2
      XEM NHÀ THỰC TẾ CĂN NÀO CŨNG đc contact EM: 0911 060 ***-------------------------------------------------Cuộc sống với bao bộn bề lo toan, cả ngày áp lực...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 95 m2 84,22 triệu/m2
      XEM NHÀ THỰC TẾ CĂN NÀO CŨNG đc liên hệ ngay EM: 0911 060 ***-------------------------------------------------Cuộc sống với bao bộn bề lo toan, cả ngày áp...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 117 m2 78,64 triệu/m2
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 7 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Cho thuê chung cư Prosper Plaza Q. 12, cách cầu tham lương 300m- DT : 65m2 gồm 2 phòng ngủ và 2 toillet - Có logia thoáng mát , chỉ xách va li vào...
      Dự án Prosper Plaza, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 79 m2 112,66 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Vinhome Golden River(BaSon) Tôn Đức Thắng, Q. 1.căn hộ chung cư bán đc cho người nước ngoài.pháp lí:...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.