Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 3.665 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 86 m2 84,89 triệu/m2
      Góc bán chung cư Q. 10.Tên chung cư: Hà Đô Centrosa Garden trục đường số 200 đường 3/2, Q. 10.Tiếp giáp: Đường Cao Thắng, đường CMT8, đường Hồ Bá Kiện, Hồ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, 200 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 146 m2, hướng Bắc, giá 8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 146 m2 54,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Riverpark Residence có vị trí tuyệt đẹp.- Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada, hồ...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 135 m2 57,78 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Scenic Valley Phú Mỹ Hưng- Vị trí: đối diện trung tâm thương mại Cresscent Mall, kế bên BV quốc tế FV, bv tim Tâm Đức, gần chợ Tân...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 145 m2 67,59 triệu/m2
      DT 145m2.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ.nội thất đầy đủ.Cho thuê 38tr/ tháng.Đã có SHR.0941 392 ***
      Dự án Waterina Suites, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 76 m2 113,16 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (68.35 mét vuông) tầng cao view Q. 1 giá 8.6 tỉ TT 95 phần trăm.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, hướng Tây - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư ICON 56 Q. 4 ĐÃ CÓ SHR CẦN BÁN3 PN, 3 tolietDT: 112  mét vuôngFull nội thấtGiá giảm chỉ còn: 7 tỉ Tiện ích free: Hồ bơi +...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 0 m2
      Thông tin cơ bản như sau:- Mã căn: O1-XX-02 (Tầng giữa trên 10 - Không thấp không quá cao, đủ để có sự riêng tư và view siêu đẹp.- DT: 86.91 mét vuông...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 93 m2 107,53 triệu/m2
      - liên hệ ngay 24/24: 0932 532 *** Ms. Ruby- Quý KH mua sang tên trực tiếp không chịu bất kỳ khoản phí nào trong quá trình mua bán.- NH hỗ trợ vay...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 136 m2 62,5 triệu/m2
      Gửi đến a/c căn hộ chung cư 3 PN DT lớn có giá tốt nhất thị trường Vista Verde hiện tại, sẵn sổ hồng riêng mua bán ngay, chính chủ thiện chí...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      chung cư 124 mét vuông từ trước đến nay tại The Estella vẫn luôn đc dân cư bên trong lẫn bên ngoài ưa chuộng vì DT vừa vặn, đầy đủ công năng, đáp...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      LH: 0981 700 *** Tao Nhã.Em có bán hàng CĐT, có chính sách chiếc khấu và hỗ trợ vay, ân hạng gốc...Chào anh chị,Em xin gửi đến anh chị email này để giới...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 76 m2 128,95 triệu/m2
      Thông tin dự án The Grand Manhattan Q. 1.- Tổng DT: 14.000m.- DT công viên: 4.200m.- Mật độ xây dựng 50 phần trăm.+ Nhà thầu thi công chính: Ricons.+...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 74 m2 118,92 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ căn hộ chung cư cao cấp The Grand Manhattan Novaland 100 Cô Giang Q. 1 8ty8 liên hệ ngay 0965 645 ***căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án The Grand Manhattan, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 110 m2 77,28 triệu/m2
      Bán chung cư tại căn hộ Everrich Infinity, đường An Dương Vương, P. 4, Q. 5.DT: 110 mét vuông, đc thiết kế thành PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách....
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 133 m2 57,15 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp căn hộ tại dự án Scenic Valley Tân Phú, Q. 7, TP. TP.Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 116 m2 77,59 triệu/m2
      Midtown M7 view sông (hình minh họa) - 3 phòng ngủ - 116m2, bán giá gần như thu về gốc từ chủ đầu tư: 9 tỉ (đã bao gồm thuế phí và hoàn sổ...
      Dự án The Signature, Đường Số 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 137 m2 56,21 triệu/m2
      chung cư cao cấp Riverpark Residence có vị trí tuyệt đẹp.- Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada, hồ Bán...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 137 m2 51,1 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Mỹ Phát Phú Mỹ Hưng giá cực rẻ thị trường hiện nay.chung cư DT 137m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh view trực diện...
      Dự án Mỹ Phát, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.