Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 5.729 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 86 m2 59,54 triệu/m2
      Bán căn hộ góc số 9 tháp GM1 - Golden Mansion (CĐT Novaland).- DT 86 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh logia dài rất đẹp.- giá:...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 7 tỷ tại Quận 4

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Thân chào Quý KH.PKD chủ đầu tư CapitaLand chính thức nhận đặt 150 chung cư cuối cùng tháp BASS, dự án De La Sol:- CK ưu đãi đến 9 phần trăm giá ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      - DT: 105  mét vuông thiết kế 3 PN riêng biệt, 2 WC.- giá: 7 tỉ.- Tầng cao, view thoáng nhìn về Landmark 81.- CĐT Novaland, pháp lí an toàn.- Vị trí:...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận 2

      5.45 tỷ 91 m2 59,9 triệu/m2
      Góc bán căn hộ chung cư 2 PN - view trực diện sông - DT 91 mét vuông - tầng cao - hình thật 100 phần trăm.View trực diện sông (Hình ảnh thật...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 67 m2 85,08 triệu/m2
      De La Sol dự án có tiện ích đẳng cấp nhất tại Q. 4, trái tim của TP. Sài Gòn siêu kết nối chỉ 5p Q. 1,2,7,5,8. Dự án cao cấp hiếm hoi sát sông thuộc lõi...
      T
      Nguyễn Thị Bích Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 162 m2 43,21 triệu/m2
      bán nhanh căn Sunrise City 4 PN lớn nhất khu Sunrise City.- Đây là chung cư hàng hiếm, rất ít chung cư ở Sunrise có thiết kế 4 PN.- Hiện nay trên thị...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ DT lớn 92.3 mét vuông giá mềm nhất thị trường Vista Verde.- diện tích xây dựng 92,3 mét vuông.- diện tích sử dụng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ

      5.4 tỷ 91 m2 59,35 triệu/m2
      Chủ muốn bán chung cư Midtown M6. Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Hồ Chí Minh.- DT: 91m2, lầu cao, vị trí đẹp ngắm trọn sông Tp Hồ Chí Minh.- Thiết kế: 2 PN, 2...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      - giá 5 tỉ bao hết.- Căn 2 phòng ngủ - 77 mét vuông.- Đã có nội thất.- View đẹp mát công viên gia định.call ngay xem nhà thực tế.Tell. 0909 790...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, 3 PN, nhà đẹp.- Giá 6.5 tỉ.- DT: 95 mét vuông.View sông trực diện, căn hộ góc 2 view siêu đẹp.Hỗ trợ vay NH lên tới...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 112 m2 51,79 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Star Hill - Phú Mỹ Hưng, Q. 7.* Chi tiết.DT: 112m2.Kết cấu: 3 PN, 2 phòng tắm.Đầy đủ trang thiết bị nội thất xịn ...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Trương Phạm Khanh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Flemington đường Lê Đại Hành Q. 11, DT 90m2, 3 phòng ngủ, giá 5 tỉ, sổ hồng riêng, nhà có sẵn ở ngay, gọi ngayCC.Tiện...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Bình Thạnh

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Hình ảnh thật 100 phần trăm.Chính chủ cần bán ngay chung cư 2  phòng ngủ:Chi tiết chung cư:2 phòng ngủ - 2 toilet.DT: 90 mét ...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,05 tỷ tại Tân Phú

      5.05 tỷ 97 m2 52,07 triệu/m2
      chung cư cạnh bên trung tâm thương mại Aeon Mall Tân Phú - Celadon City.- Loại căn: 2 PN, 2  toilet, Phòng khách, bếp, sân phơi, bancon.- DT:...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Him Lam Riverside.DT: 110 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất Inchochine thường dùng cho các villa...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 6 tỷ tại Tân Bình

      6 tỷ 91 m2 65,94 triệu/m2
      Em Ms Nhung 0919 207 *** phòng KD Novaland quản lý 100 phần trăm giỏ hàng căn hộ chung cư Botanica Premier bán.- Cập nhật giá căn hộ chung cư...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 101 m2 56,44 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay căn Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, giá siêu mềm.- DT: 101m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, lầu cao, view đẹp.-...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 4

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán ngay chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view siêu đỉnh.Giá cực ưu ái chỉ: 6 tỉ 800 (đã bao gồm các khoản thuế...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.