Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 5.729 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 129 m2 46,52 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hùng Vương Plaza, P. 12, Q. 5.- DT: 129m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, đầy đủ nội thất.- Lầu đẹp, view thoáng.- Tiện ích: Siêu thị,...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:1. Căn 82m, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet. giá 3.5 tỉ.2. Căn 98m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet. giá 4.1 tỉ.3....
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      chính chủ đang rất kẹt, cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Hà Đô Centrosa Q. 10.- 1 căn duy nhất, duy nhất 1 căn - Hà Đô Centrosa Q10.- 2 phòng ngủ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 75 m2 71,34 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền - View Landmark lung linh - Nhà có sẵn nội thất đầy đủ mới như hình ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 10

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet - trục căn hộ góc đẹp.VỊ trí: Kingdom 101 - 334 Tô Hiến Thành - Q. 10.căn hộ góc 2 mặt thoáng.đầy đủ nội ...
      Kingdom 101, 334, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Chính chủ, kẹt tiền cần bán sớm căn hộ chung cư, đã có SHR công chứng sang tên nhanh - đc : 128 hồng hà, P9, phú Nhuận - Diên tích : 73m2- Giá : 5 tỉ bao...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,9 tỷ tại Tân Phú

      6.9 tỷ 118 m2 58,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư B2.0.05 Diamond Brilliant view nội khu siêu đẹp.Diamond Brilliant chung cư cao cấp nhất Celadon City. chung cư hoàn hảo cho...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 1

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 105 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ ...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 115 m2 46,09 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mỹ Đức, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7, Sài Gòn.* Chi tiết:- DT: 115m2.- Thiết kế 3 PN.- Nội thất cơ bản.- View căn biệt thự.- giá:...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp The Flemington.- đc 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11.căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 toilet, 116m, SHR.giá...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 11

      5.8 tỷ 87 m2 66,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Flemington Lê Đại Hành.pháp lí SHR, Đông Nam, DT 87m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet (có bồn tắm nằm).Nhà mới làm lại đc...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 2, 3 phòng ngủ, 191 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 191 m2 31,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Cảnh Viên, Phú Mỹ Hưng đầy đủ nội thất.- DT 191 mét vuông bao gồm hành lang và ô đậu xe oto, xe máy.- Nhà mới làm đẹp, 3 PN,...
      Dự án Cảnh Viên 2, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Hiện tại em có rất nhiều chung cư Hà Đô Centrosa cho quý khách lựa chọn, giá không đối thủ cạnh tranh, đa dạng sp, đủ view đủ tầng.Đặc biệt các chung cư ở...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      Tư vấn giá trị lâu dài: 0914 992 ***.Tư vấn giá trị LN cao: 0914 992 ***.Tư vấn bất động sản cao cấp trung tâm: 0914 992 ***.* Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Tận hưởng siêu tiện ích tại The Antonia căn hộ chung cư có hồ bơi nước mặn đầu tiên tại Phú Mỹ Hưng.Nhận nhà ở liền tháng 6/2023.- căn hộ chung cư...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Xi Grand Court, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Xi Grand Court đường Lý Thường Kiệt, Q10. giá cực rẻ thị trường.1. chung cư 1 phòng ngủ, giá từ 3 tỉ - 3,6 ty.2. chung cư...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ.- Vị trí: 17 - 19 - 21...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.