Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.586 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.4 tỷ 53 m2 45,29 triệu/m2
      BÁN CĂN CELADON EMERALD - NGAY AEON TÂN PHÚDT: 53m2 1 phòng ngủ + 1WCgiá: 2.5tỉ (bao hết) trừ lại 80tr tiền sổ .TT 2.420 tỉ .NH hỗ trợ cho vay...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Thủ Thiêm Xanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Thủ Thiêm Xanh2 phòng ngủ 1 toilet 60m2Có nội thấtGiá 2 tỉ bao thuế phíĐã có SHR liên lạc:0909 167 *** Nhung xem nhà
      Dự án Thủ Thiêm Xanh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      - Căn 57m2 hướng tây giá full 100 phần trăm là 2tỉ tầng đẹp.- Chưa ký hợp đồng mua bán luôn nha, sang tên trong ngày.- NH hỗ trợ 70 phần trăm...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      - Căn 57m2 hướng tây giá full 100 phần trăm là 2 tỉ tầng đẹp, đã nhận nhà.- Chưa ký hợp đồng mua bán luôn nha, sang tên trong ngày.- NH hỗ trợ...

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 38 m2 71,06 triệu/m2
      Em Nguyên xin cập nhật chính sách mới nhất về dự án đến quý anh/chị như sau:--------------Chính sách TT chuẩn không vượt:+ Loại sp:* Căn Studio 38 m - Ký...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Trần Trung Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,52 tỷ tại Thủ Đức

      2.52 tỷ 68 m2 37,06 triệu/m2
      giá cập nhật mới nhất.- 2 phòng ngủ 2 toilet DT 68m2: 2,52 tỉ có nội thất cơ bản.Giá trên đã bao gồm phí sổ sang tên và chi phí sang nhượng."Có...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính sách điên rồ nhất chỉ có tại Glory Heights vin Grand Park Q. 9.- CK 10 phần trăm cho KH ký hợp đồng mua bán trước ngày 17/07. đặt...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,18 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 58 m2 37,68 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh thiết kế Indochine logia hướng Nam, view nội khu hồ bơi.Giá: 2,185 tỉ.TT 30 phần trăm...

      Chuyển nhượng căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ Sơn Kỳ 1. Đường DC13. P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 65m2. pql 5.5k/1m2.- Thiết kế: 2 PN, 1 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 64 m2 42,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp view sông khu Nam Hồ Chí Minh, Q.7.River Panorama.DT 64,5 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      SHR trao tay ngay chung cư 2 phòng ngủ + 1 69 mét vuông - căn hộ góc siêu rộng tòa S3 vin Q9 tặng lại toàn bộ nội thất như hình giá chỉ 2,75...
      Dự án The Rainbow - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Origami vin Grand Park, Q. 9.đc: KĐT vin Grand Park, ngay MT đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Phú

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Bán chung cư Sơn Kỳ 1 kế Aeon Tân Phú.65m 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất nhà đẹp.Giá 2 tỉ 200tr thỏa thuận. SHR vĩnh...

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 63 m2 32,54 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The CBD.Căn 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, view Q. 1.Giá 2 tỉ 050 bao thuế phí.L/H xem nhà 0966 062 *** Mr Quảng.
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 73 m2 39 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Hybrid SmartHome Ước Mơ Từ Tương Lai: căn hộ chung cư Thông minh đỉnh cao áp dụng công nghệ 4.0 là kết quả của sự bắt tay giữa...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,68 tỷ tại Quận 8

      2.68 tỷ 68 m2 39,42 triệu/m2
      📍 căn hộ The Pegasuite 1 - 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8☎️ Xem nhà call ngay : gặp Giãng Chi Mộng. -----🎄🎄🎄----✅ Căn 2 phòng ...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 6

      2.55 tỷ 61 m2 41,81 triệu/m2
      Cần ra gấp trong tháng này chung cư Saigon Asiana, Nguyễn Văn Luông, Q. 6. DT chung cư: 61 mét vuông, thiết kế 2 PN, phòng khách, bancol, view...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 37 m2 72,98 triệu/m2
      CSBH đang đc Hưng Thịnh áp dụng KH mua tại dự án Avarta Thủ Đức:--------------Chính sách TT vượt tiến độ 98 phần trăm CK ngay 52 phần trăm trừ...

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá