Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 12.581 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      Mua bán nhà căn biệt thự - ngôi nhà phố liên kế tại The Standard Bình Dương - cách Tp HCM 30 kilomet.căn hộ chung cư cao cấp Q. 9, ngay khu...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,79 tỷ tại Bình Tân

      2.79 tỷ 75 m2 37,21 triệu/m2
      Bán chung cư Akari City 75 mét vuông giá 2,790 tỉ full.DT: 75 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, Sân phơi và ban cồn...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 97 m2 22,79 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Riviera Point Q. 7.- DT: 97 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm full nội ...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Yên đã có sổ riêng.DT: 90m2 có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá hơn 2 tỉ x... inbox Zalo em gửi giá và sổ nhé.L/H:...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,32 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.32 tỷ 83 m2 27,96 triệu/m2
      ĐÃ CÓ SỔ BÁN CH SKY CENTER TB CÓ 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 83 mét vuông CHỈ 2 tỉ 320 liên hệ CHỦ CHỊ MIÊN 0902 570 ***- DT: 83m2.- Kết...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay chung cư An Gia Garden, Tân Phú, nhà rộng, thoáng mát.- Tọa lạc tại số 295 Tân Kỳ Tân Quý P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú, cách Aeon...
      An Gia Garden, số 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Nguyễn Ngọc Phương, đc: 68 Nguyễn Ngọc Phương, P. 19, Bình Thạnh, TP.HCM.DT: 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, 68 Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,39 tỷ tại Bình Thạnh

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. TP.HCM.DT: 54m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.pháp lí: sổ hồng riêng lâu dài.Giá: 2,39...
      Dự án B1 Trường Sa, Đường Trường Sa, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 65 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư The CBD Premium Home.Số 125 Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức.chung cư 2 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      The CBD Premium Home, Số 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      Hàng hot - Cam kết giá mềm nhất khu vực, không có căn thứ 2.Bán căn hộ chung cư 2 PN An gia Riverside Q. 7.- DT: 51 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN +...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 52 m2 54,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Eco Green Hồ Chí Minh, Q. 7Tại Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, Tp Tp TP.HCM.Vị trí thuận lợi giao thoa giữa các tuyến đường lớn:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,4 tỷ tại Nhà Bè

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      Hiện nay tôi có một căn hộ bên căn hộ chung cư Phú Hoàng Anh thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet đã có SHR tôi muốn bán 2,4 tỉ ai có nhu cầu liên ...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.DT 70 mét vuông, nội thất đầy đủ cao cấp, thiết kế 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 9

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Chỉ 480 tr nhận nhà ngay căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ tại vin Grand Park.--------------------------căn hộ chung cư vườn Nhật duy nhất tại...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.7 tỷ 54 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ.
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 8

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền muốn bán gấp căn hộ chung cư Topaz Elite, P. 4, Q. 8.- Chi tiết căn hộ chung cư.DT: 70m2 - 2 phòng ngủ/2 phòng vệ ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư - căn hộ Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11. Chỉ xách va li vào là ở.- DT 50.6 mét vuông, gồm 1 PN có thể ngăn thành 2 PN, 1 phòng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Chủ bán lỗ khoảng40 phần trăm số tiền TT, căn 2PN1 nhà vệ sinh thuộc Park 2 tầng trung căn đẹp view nội khu.Nhận nhà Quí 1/2024!- Hỗ trợ thủ...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.