Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 7.341 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng cho thuê căn hộ cao cấp Q. 2 (Công ty TNHH bất động sản Gia Việt Phát - Văn phòng block căn hộ A căn hộ chung cư Lexington...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,96 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.96 tỷ 64 m2 30,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay - Topaz Garden - Topaz Center Tân Phú, căn hộ mới thiết kế hiện đại.- đc: Số 4 Trịnh Đình Thảo, P. Hoà Thạnh, Q. Tân Phú, TPTp ...
      Topaz Garden, Số 4, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8

      2 tỷ 60 m2 33,32 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Green River - 2225 Phạm Thế Hiển - P. 6 - Q. 8.căn hộ chung cư đã có sổ hồng riêng.-----------------------chung cư trống.- Căn...
      Green River quận 8, 2225, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 3 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 115 m2 16,96 triệu/m2
      chung cư CAO CẤP SAIGON ROYAL Q. 4- chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 115m2- Nhà nội thất đầy đủ còn rất mới- chung cư thiết kế gồm...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      THỊ BẢO NGỌC PHẠM TRẦN Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,54 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.54 tỷ 76 m2 20,27 triệu/m2
      Khu Central Sunrise City ngay MT đường Nguyễn Hữu Thọ - vị trí tọa lạc đắc địa Gồm 4 tòa tháp cao 34 - 35 tầng, có 2 tầng hầm rộng 34.000  mét vuông-...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,52 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      1.52 tỷ 69 m2 22,03 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ chung cư Lô B Nguyễn Kim, P. 7, Q. 10.diện tích sử dụng: 69m2, thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách và 1 bếp.Nhà mới vị trí 4 MT...
      Đường Nguyễn Kim, Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT Plaza Nguyên Hồng - P. 01- Q. Gò Vấp. Có thể dọn vào ở luôn- DT 70 m2, 2 PN 2 WC- Nội thất bàn giao: Máy lạnh, máy nước nóng, cửa gỗ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,35 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 67 m2 20,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư Richmond City - P. 26 - Q. Bình Thạnh. Có thể dọn vào ở luôn- DT 67 mét vuông, 2 PN 2  toilet- Nội thất bàn giao: Máy lạnh,...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 8

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Em chuyên chung cư DH3 - DH4 - P. 7 - Q. 8.đc: 1436 Trịnh Quang Nghị, P. 7, Q. 8, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Tên dự án: Dream Home Palace.- Dự án đã...
      Dream Home Palace, 1436, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 50 m2 38,4 triệu/m2
      Tổng hợp giá mua - bán, giá cho thuê The_Western_Capital Q. 6.Giá mua - bán.DT 50 mét vuông.giá 1.92...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Golden Star Hưng Phát, 3 phòng ngủ, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 72 m2 19,87 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư THE GOLDEN STAR, Q. 7DT: 72mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: đầy đủ nội thấtGiá: 1 tỉ 430 Dự án The Golden Star nằm...
      Dự án The Golden Star, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Lovera Vista , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,95 tỷ tại Bình Chánh

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lovera Vista Khang Điền.Cho thuê gấp!bán gấp.- Căn 1 phòng ngủ + 1 1 nhà vệ sinh 52m2 tặng kèm nội thất 1.700.000.000 VND.-...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Topaz Garden, Tân Phú. DT: 65 mét vuông 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, giá 2 tỉ.- Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,98 tỷ tại Tân Phú

      1.98 tỷ 53 m2 37,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, P. Sơn Kỳ, Tân Phú, TP.HCM.- căn hộ chung cư DT 51 mét vuông (Phủ bì 53m)...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận 7

      1.99 tỷ 53 m2 37,55 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại Q7 Saigon Riverside Complex.1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.1.99 tỉ bao hết thuế phí.2 phòng ngủ 2 phòng ...
      Q7 Saigon Riverside, Số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,86 tỷ tại Quận 2

      1.86 tỷ 61 m2 30,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Petroland, P. Bình Trưng Đông, Q2, có nội thất giá 1.860 tỉ.2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Tầng cao thoáng...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,56 tỷ tại Bình Thạnh

      1.56 tỷ 74 m2 21,09 triệu/m2
      Bán CH CC Wilton Tower, BT.+ DT 74 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ Tầng trung view thoáng, không chắn.+ nội thất đầy đủ dọn vô ...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 6

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ The Western.Dt 50m2.View nội khu hồ bơi tầng cao thoáng đẹp.
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá